• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SOS] Giải Mã "Lời Nguyền Câm Lặng"- Phần Mềm Nhất Định Phải Có

kp_enter

chài đọc tiêu đề tò mò ko thể ko vô, câu khách quá =)), nhưng liệu những tin như thế này ở VN có bị dính ko, cái này bên nước ngoài hay sao á, à nhân tiện cho mình xin cái icon xyzmuzic đê :D

ùh cái vụ này chưa dính bao giờ nhưng đọc tiêu đề tò mò quá vô coi thấy cách trình bày "lòe loẹt" giống kỉu Dũng tàu :p nhưng dù sao cũng phải cài vào cho chắc :D cẩn tắc vô áy láy b-)

tiny1990

Ước gì máy em bị dính hehe. Đang muốn Format đây. Không biết bác nào có đoạn mã đó khong cho em xin. Làm ơn đừng cho mã độc PC nha. Toi mạng là k online đc à hehe

pphuc96

cái này thì trước sau gì VN cũng sẽ có vì người ta đã có pm chống thì có nghĩ là sẽ có nhưng chưa biết khi nào tới VN thôi

056886533

Bài viết có vẻ hơi hư cấu và trườu tượng nhưng nói nôn na mình chỉ hiểu là cái lỗi cũa hệ điều hành khi sãn xuất đã có sẵn , khi điều kiện phù hợp sẽ kích hoạt , hoặc do vỉut sẽ kích hoạt . Co đ ko convoi

Posted via Mobile Device

CongVoi

Super V.I.P
chài đọc tiêu đề tò mò ko thể ko vô, câu khách quá =)), nhưng liệu những tin như thế này ở VN có bị dính ko, cái này bên nước ngoài hay sao á, à nhân tiện cho mình xin cái icon xyzmuzic đê :D

Của Dũng Tàu đây nhé :D

ronaldo07mu

Cái này hình như máy nào dùng net qua GPRS hay Wifi mới bị dính thì phải,chứ bình thường làm sao dính virus đc nhỉ,em nói thế ko bit đúng ko,vẫn chưa hiểu lắm:D

056886533

Cái này hình như máy nào dùng net qua GPRS hay Wifi mới bị dính thì phải,chứ bình thường làm sao dính virus đc nhỉ,em nói thế ko bit đúng ko,vẫn chưa hiểu lắm:D

Posted via Mobile DeviceHình như ko phải vậy đâu bạn . 1tin nhắn cũng chui được lỗ hõng mà

CongVoi

Super V.I.P

Nói rõ ra là cứ còn có mạng, máy bạn còn có thể nhận đc tin nhắn.Thì xác suất dính chưởng là 1% đấy.Khi mà trúng rồi lại hỏi tại sao lâu lắm ko thấy ai nhắn tin đến cho mình :mad:):mad:)

bb8868

Cám ơn chủ TOPIC nhé. Phần mềm này tôi có lâu rồi, nhưng nay đọc bài này của bạn thì mới thấy tác dụng của nó có ích vô cùng. THANK !!!

MinhThang

Manager
Cám ơn chủ TOPIC nhé. Phần mềm này tôi có lâu rồi, nhưng nay đọc bài này của bạn thì mới thấy tác dụng của nó có ích vô cùng. THANK !!!

Heee có lâu mà cất kỹ làm của hồi môn, không chịu chia sẻ cho anh em phạt nặng à:D

CongVoi

Super V.I.P

Heee có lâu mà cất kỹ làm của hồi môn, không chịu chia sẻ cho anh em phạt nặng à:D

Hehe cái này mình post lâu rồi.Trong phần tổng hợp kìa.Nhưng vì thấy tính quan trọng của nó nên làm 1 bài thế này cho anh em hiểu và đề phòng :mad:)

bb8868

SORRY mọi người nhé, gọi là có lâu nhưng vì tôi thấy diễn đàn ta đã có rồi nên thôi không up lên . Cám ơn bạn đã nhắc nhở . THANK !!!

Bác nào số hên dính chưởng rồi thì cho anh em xem cái nội dung tin nhắn đó với cho đỡ tò mò, không bit bao giờ mới bị đây:-??

thanhdhl2003

Congvo ơi cho mình hỏi file này cài dc cho S60v2 kg?
Mình cài trên máy N72 nó báo là: File Corrupted.
Làm sao đây ? :(