• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOURCE CHO CYDIA - ICY VÀ INSTALLER-4

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
add source Installer4 vô nhưng khi chọ để install thì nó cứ chạy 1 chổ hoài là sao vậy xin chỉ khắc phục đi ạ
Zacklyn: http://zacklyn.110mb.com/ **(Đây là 1 Source rất hay có nhiều Game và Ứng dụng hay, có Patch Mobileinstallation, SMS-Autocorrection, ... giúp bạn đỡ làm thủ công hơn)mình add cái source này nè,không biết nó có die không nữa

Có cái cài được có cái không trên FW 2.2.1 Bạn à?:-?

XuanTruong

Super V.I.P
Trước Source chỉ có trên Installer, giờ có trên Cydia tiện hơn rất nhiều!=D>​

XuanTruong

Super V.I.P
Thông báo của Bạn Wildcat (Diễn đàn HHVN) về thay đổi tên nguồn cho Cydia/Icy​

Để thuận tiện trong việc quản lý cũng như để thống nhất cùng tên nguồn cho Cydia và Icy. Kể từ ngày 21/04/2009 HHVN iPhone Team sẽ chính chức sử dụng tên nguồn sau cho cả Cydia và Icy
Lưu ý: Sau 3 ngày kể từ ngày thông báo. HHVN iPhone Team sẽ xóa 2 địa chỉ sau:
iphone.handheld .com.vn/cydia
iphone.handheld .com.vn/icy

azerty250776

InstallerApp chương trình dành cho Microsoft Windows!
Phần mềm cho phép bạn tải những ứng dụng hết sức dễ dàng,thoái mái từ Cydia + Installer về cho chiếc Iphone của bạn thông qua một cáp USB duy nhất giữa Iphone và máy tính! ( Khỏi cần Wifi,edge,3g )
Góp vui với các bạn nha :x
images

V1.0
~ 20MB
Ripdev

dl:
Mã:
http://www.mediafire.com/file/l2eey1li0yo/InstallerAppSetup.exe

XuanTruong

Super V.I.P
Không giới thiệu Soft và Games trong Topic này nhé! Khi nào rảnh Mình sẽ TÁCH ra thành chủ đề riêng ở ngoài!:D

gale_vn

Khi uninstall ứng dụng nào đó mà cài trong "install" thì làm sao vậy các bạn ???

vinhtano

Khi uninstall ứng dụng nào đó mà cài trong "install" thì làm sao vậy các bạn ???

Bạn vào Install
Chọn mục Categories
Sau đó chọn dòng Installed Packages sẽ hiện ra những softs Bạn đã cài bằng Install
Muốn uninstall phần nào cứ chọn & nhấn nút uninstall trên góc phải là xong

Chúc Bạn vui.

hiphopboy8x1

các bác ơi, có cách nào cài source hay xóa source nhiều cái cùng 1 lúc mà k phải restart lại cydia không nhỉ. Vì nhiều khi lắm source quá, cài sốt hết cả ruột

ladata2006

Ủa, Add Soũnce cho Installer khác của Cydia á? Giờ tớ chưa biết Add Sounce cho Cydia ở chỗ nào? Chỉ biết Add sounce cho Installer thui. :(

MrQuach

Ủa, Add Soũnce cho Installer khác của Cydia á? Giờ tớ chưa biết Add Sounce cho Cydia ở chỗ nào? Chỉ biết Add sounce cho Installer thui. :(

Bạn vào Cydia=>sources
Sau đó ban chọn ở phần Manage=>click chọn Edit=> sau đó bạn chon tiếp Add. Dến đây bạn hãy đánh source muốn thêm vào.
Khì khì. Có gì thiếu xót các bạn bổ sung tớ nhé.
Chào

Status
Không mở trả lời sau này.