• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spb Mobile Shell 3.5.0 - GIAO DIỆN TẤT CẢ TRONG MỘT (trang 89)

LEDU

Không update đc thời tiết cho bản SPB mới nhất, chẳng hiểu tại sao nữa!

huy

bản mới nhất bây giờ là Mobile Shell 2.1 hả ? bản này thì mình chưa dùng vì vậy mình không biết nữa , mình đang dung bản 2.0 thì vẫn update bình thường . chúc vui...

LEDU

Không update đc thời tiết cho bản SPB mới nhất, chẳng hiểu tại sao nữa!

Mình vừa tìm hiểu, với các anh em dùng mạng ở cty, dù vào domain và cài Sync với Exec đc nhưng ko update weather đc. Nhưng nếu về nhà và dùng máy PC của mình thì khi sync, update weather vô tư. Các bác thử xem.

connguab

bản mới nhất bây giờ là Mobile Shell 2.1 hả ? bản này thì mình chưa dùng vì vậy mình không biết nữa , mình đang dung bản 2.0 thì vẫn update bình thường . chúc vui...

bản Mobile Shell 2.0 hay Mobile Shell 2.1 đều vẫn update bình thường bạn à !!!

hoabinh

Ở cơ quan tôi dùng qua proxy vẫn vào update bình thường mà còn ở nhà thì OK roài.

sututam

Spb Mobile Shell​

Rốt cục thì cũng tìm được key cho phần mềm Spb Mobile Shell. Phần mềm chắc cũng chẳng phải giới thiệu lại nữa, các bạn download ở: http://www.spbsoftwarehouse.com/products/mobileshell/?en
Còn k@y: 5D3U-6478-4YWV
Chúc vui!

pac ơi sao em nhập kk vào nó không chấp nhận vậy
nó kêu là bạn đang dùng bản trail phải vào trang web của nó mới đang ký được
vậy em phải làm thế nào đây pác
vào trang web của nó hay là cài lại dùng bản khác

hlp

pm mình hoặc chủ bài viết để có cái bạn cần...thân :|

hoangkim

bạn muốn nói gì vậy ? có phải bạn muốn nói bản mới này chỉ cho bạn sd 15 ngày thôi phải k ?
nếu đúng như vậy thì bạn đừng có buồn hãy PM cho mình, mình sẽ giúp bạn !!! :D :p :))
bạn có thể pm cho mình cái kk được không:|

hanoiwap

Super V.I.P

Đó là k@y của bản 1.0 bạn ạ

vuhai247

anh nào có kk cua giao dien SpbPocketPlus4.0.2.arm không,coh em xin kk được không vậy,em xin lỗi nếu post không đúng nha.

FRLVN

về chức năng Spb Contact có thể thay thế cho Inesoft Address được, mình vẫn chưa hiểu về cái này lắm. Xin bác nào hướng dẫn giúp mình là nó có giống như Inesoft Add không ( nghĩa là lưu thông tin , cách thức sử dụng ) và nhất là khi Sync từ Ms Outlook thì có được không?