• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spb Mobile Shell 3.5.0 - GIAO DIỆN TẤT CẢ TRONG MỘT (trang 89)

minhluc

cho mình hỏi có cách nào add thêm các pm cài trên thẻ nhớ vào tab ko các bạn,thanks rất nhiều...

minhluc

Spb Mobile Shell không hỗ trợ tính năng này,bạn nên dùng Pocket Plus.

anh làm ơn cho em hỏi ngoài số tab mặc định trên màn hình Today mình có cách nào add thêm được tab khác ko anh...em nhớ hình như trong topic này có bài hướng dẫn nhưng luc lại hoài ko thấy,phiền anh hướng dẫn giúp,thanks anh nhiều...

blackdoor

Manager
anh làm ơn cho em hỏi ngoài số tab mặc định trên màn hình Today mình có cách nào add thêm được tab khác ko anh...em nhớ hình như trong topic này có bài hướng dẫn nhưng luc lại hoài ko thấy,phiền anh hướng dẫn giúp,thanks anh nhiều...

Mobile Shell cho add tối đa là 6 tab trên Today. Để thêm tab bạn giữ stylus lâu một chút trên một trong các tab có sẵn, chọn Option, chọn nút Add để thêm Tab, Remove để bỏ bớt Tab. Các Tab này có thể Asign với một chương trình đã cài trong máy.

minhluc

add tab thì mình biết rồi...ý mình muốn hỏi ko có cách nào để add thêm được nhiều hơn ko ý mà...thanks bác nhiều...

Demonthorn

Spb Mobile Shell v2.1.4.Build.3722 (11,12, 2008) - Bản mới nhất

Main changes:
1. Alarm/notifications don't fire or terminated early
2. Talk button works from Spb Contacts now
3. Bug with Weather plugin (double menu) is fixed
4. Minimize All in Task manager
5. Option to hide menu after a programs is started
6. Professional Now screen displays correct number of weeks
7. Days having appointments are shown in bold on professional now screen
8. The current date is shown with frame on professional now screen (to look different from selection)
9. Improved plugins support
10. Move weather on square professional Now Screen

Version 2.1.4 (December 11, 2008):
* Fixed an issue with calendar on HTC Touch HD and Samsung Omnia
Download here

Last edited by a moderator:

tuyentuyen

Chào các bạn!
Phần mềm SPB MOBILE SHELL này thật tuyệt vời.Theo thông báo của Spbsoftwarehouse thì vào trung tuần tháng 2 năm 2009 thì phiên bản Spb mobile shell 3.0 sẽ được giới thiệu tại Mobile Congress 2009 Barcelona, Tây Ban Nha .Mình nghĩ là mọi người cũng như mình rất mong đợi sự kiện này!

blackdoor

Manager
Spb Mobile Shell v2.1.5.Build.3774

Bản cập nhật tiếp theo

Xem thêm và tải:
Mã:
http://www.spbsoftwarehouse.com/products/mobileshell/?en

hanoiwap

Super V.I.P
Pass để thiết kế skins

Pass để thiết kế skins cho SpbMobileShell2
b0fm18zq

HaChau

Super V.I.P

sao mình cài nó không có hình này nhỉ
Bạn chạy shortcut Spb Contacts là lên thôi mà.
Chào các bạn!
Phần mềm SPB MOBILE SHELL này thật tuyệt vời.Theo thông báo của Spbsoftwarehouse thì vào trung tuần tháng 2 năm 2009 thì phiên bản Spb mobile shell 3.0 sẽ được giới thiệu tại Mobile Congress 2009 Barcelona, Tây Ban Nha .Mình nghĩ là mọi người cũng như mình rất mong đợi sự kiện này!
SPB nói:
The GSMA MWC 2009 will take place February 16 - 19, in Barcelona, Spain. Spb will also showcase the new multiplatform approach to product development, more software upgrades and releases. To arrange a meeting with Spb at booth 2B38 in Hall 2, please contact us at pr@softspb.com.
Không biết có giải pháp Spb Insight cho iPhone/iPod không đây :| Theo Spb thì họ đã đưa vào wishlist rồi.
Sang iPhone tiếc nhất là không có phiên bản tương tự như vậy.

vuonganhquyen

Bản Spb Mobile Shell v2.1.5.Build.3774 vẫn xài tốt vừng của bản Spb Mobile Shell v2.1.4,mà anh em có ai biết điểm khác nhau giữa hai bản này là gì không? thanks!

manhyuk_01

Em ko cài được "Báo lỗi: Installation was unuuccccessfull. The program or setting cannot be installed because it is not digitally signed with a trusted certificate" Cám ơn nhiều.!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Em ko cài được "Báo lỗi: Installation was unuuccccessfull. The program or setting cannot be installed because it is not digitally signed with a trusted certificate" Cám ơn nhiều.!

Bị đụng soft thôi HS máy cài thằng này đầu tiên đảm bảo ăn liền :D

chatokboy

các bác đừng có ham!!! cái soft nào mới mà chả nhiều lỗi!!! cứ dùng SPB.M.S bản 2 là tốt nhất, để từ từ nó hoàn thiện bản 3.0 rùi hãy dùng =_=!!! đây là KN xương máu của mình khi ham hố xài những PM mới Y_Y