• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 - Bản chính thức cho S60v5 (cập nhật trang 25-06/6)

Status
Không mở trả lời sau này.

gauheo

cho mình hỏi làm sao chỉnh đc cái hiệu ứng 3D ntn?

của mình chỉ toàn chỉnh đc thế này thôi

Ntv_79

cho mình hỏi làm sao chỉnh đc cái hiệu ứng 3D ntn?

của mình chỉ toàn chỉnh đc thế này thôi

Muốn 3D xoay vòng Bạn qua đây nhé >[DOWNLOAD]http://www.pdaviet.net/showthread.php?93490-T%E1%BB%95ng-h%E1%BB%A3p-c%C3%A1c-mod-cho-SPB-Mobile-Shell-S60v5/page6[/DOWNLOAD]

shadow141206

Xài cái này đẹp mà tốn pin kinh quá !!! Satio xài pin dung lượng cao 1250 rồi mà kéo được hơn 1,5 ngày ...... -__-" ...... Mặc dù ko dám đụng tới cái máy ... ~X(

gauheo

Muốn 3D xoay vòng Bạn qua đây nhé >[DOWNLOAD]http://www.pdaviet.net/showthread.php?93490-T%E1%BB%95ng-h%E1%BB%A3p-c%C3%A1c-mod-cho-SPB-Mobile-Shell-S60v5/page6[/DOWNLOAD]

thank bạn này cái nak ^^..máy mình chưa hack,nhưng mình đã có cách để Mod mấy cái đó rùi.hjhj

T_Xjh

phai cai dat TIEg anh truoc khi cai` cai nay ma . tra ai doc ki huong dan gi ca

hoangtuchuot

Hjx ngon thiệt nhưng ko co máy dùng chán quá. Dịnh mua con 5800. Nhưng mà ko biết e 5800. Mới bây giờ co hack dc ko?

tritran18518

cái này nặng kinh khủng, cái dùng máy ngày mà hay bị tình trạng out web browser với chạy music ko nổi, đành xóa. ^^!

mat_troi_ha_noi

mình mới dùng đc 2 tiếng, cài chạy ngon lành .
vẫn bị 1 điểm cố hữu là phía trên cùng sót lại vạch của hình nền theme,
chỉnh theo cách các bác hướng dẫn là Professonal thì ko còn đc 3 màn hình trượt ngang nữa
nói chung để mặc định là đẹp nhất

tonihoang

cái này nặng kinh khủng, cái dùng máy ngày mà hay bị tình trạng out web browser với chạy music ko nổi, đành xóa. ^^!

Đẹp thì phải nặng chứ. Muốn nhẹ thì xài homescreen mặc định đi

j_cage

Member
mình mới dùng đc 2 tiếng, cài chạy ngon lành .
vẫn bị 1 điểm cố hữu là phía trên cùng sót lại vạch của hình nền theme,
chỉnh theo cách các bác hướng dẫn là Professonal thì ko còn đc 3 màn hình trượt ngang nữa
nói chung để mặc định là đẹp nhất

chế độ màn hình Professonal vẫn để được 3 hoặc 5 màn hình nữa mà, vào Setting mà chỉnh. Mình thì xóa phần mềm này rồi vì ngốn Ram quá và phải dùng nó trong môi trường tiếng Anh!

thanh19589

chế độ màn hình Professonal vẫn để được 3 hoặc 5 màn hình nữa mà, vào Setting mà chỉnh. Mình thì xóa phần mềm này rồi vì ngốn Ram quá và phải dùng nó trong môi trường tiếng Anh!

Vào box fw đã có hướng dẫn chạy trên môi trường TV

mat_troi_ha_noi

máy mình trước khi cài còn trống 41Mb ram,
sau khi cài thì còn 21Mb ram.
tuy nhiên thấy không bị giật nhiều lắm.
Dùng rất OK. he he, dù mới dùng 1/2 ngày hôm qua, nhưng cảm nhận có vẻ tốn pin hơn 1 chút xíu, chứ ko phải ngốn pin lắm .
tối qua đã sạc đầy pin
sẽ tets thử cho kỹ

thanh19589

máy mình trước khi cài còn trống 41Mb ram,
sau khi cài thì còn 21Mb ram.
tuy nhiên thấy không bị giật nhiều lắm.
Dùng rất OK. he he, dù mới dùng 1/2 ngày hôm qua, nhưng cảm nhận có vẻ tốn pin hơn 1 chút xíu, chứ ko phải ngốn pin lắm .
tối qua đã sạc đầy pin
sẽ tets thử cho kỹ

Xài bình thường thì tất nhiên ko giật rồi , nhưng sau khi enable 3D carousel lên thì sẽ hiểu giật là thế nào ;;)

darkness90vt

Dùng 3D thì chỉ bị giật lúc chuyển tu liétyle wa cảousel view thôi, còn trượt thì mượt lắm

Status
Không mở trả lời sau này.