• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell v3.7.2(673) S^3 v5(Up:07.12.10)có mã đăng ký

dduuoonngg88

phần mền giao diện tuyệt đẹp đã quá quen thuộc với các bạn dùng symbian rùi lên không cần giới thiệu nhiều nha
đây là bản cập nhật mới ngày 7/12/2010
các bạn test thử sẽ rõ
bản này có mã số đi kèm trong gói tải về rùi các bạn tải về cài đặt rùi đăng ký bằng mã đi kèm nha
http://www.mediafire.com/?6kqjvwj786y16to

traigia999

Cái này có key thì hay quá rùi, nhưng sao nó không tắt màn hình ở chế độ tiết kiệm pin nhỉ, màn hình lúc nào cũng sáng thì hao pin lắm.

dduuoonngg88

Cái này có key thì hay quá rùi, nhưng sao nó không tắt màn hình ở chế độ tiết kiệm pin nhỉ, màn hình lúc nào cũng sáng thì hao pin lắm.

bạn chú ý không dùng từ nhậy cảm ( cờ ây k ) nha muốn nó tắt màn hình chờ thì vào cài đặt của máy mà chỉnh

traigia999

hì, sorry, mình sẽ rút kinh nghiệm, nhưng chỉnh thế nào, bạn hướng dẫn cho mình được không? màn hình cứ sáng mãi hao pin quá

dduuoonngg88

hì, sorry, mình sẽ rút kinh nghiệm, nhưng chỉnh thế nào, bạn hướng dẫn cho mình được không? màn hình cứ sáng mãi hao pin quá

bạn vào cài đặt/ cài đặt phone/display/dòng cuối cùng là chỉnh thời gian bạn muốn để màn hình sáng bao nhiêu tuỳ ý

toanuyenminh

Cái này hay quá bác không biết có chạy tốt trên nokia c7 không vậy bác có test chưa để mình không phải mắc công cài vào còn nếu chưa test thì mình cũng thử xem sao ka ka thanks bạn nhiều nhé.

dongtam

cái này cài được nhưng open một lúc nó báo không mở được ứng dụng rồi văng ....

kienvp

cái này cài được nhưng open một lúc nó báo không mở được ứng dụng rồi văng ....

bạn cài bản tiếng anh thì phải chuyển ngôn ngữ của máy sang tiếng anh nó mới chạy .

manle

Mình có bản ngôn ngữ tiếng việt và chạy trên nền ngôn ngữ tiếng việt của phone tốt luôn. hehe.

dongtam

bản tiếng việt không up được thời tiết bản tiếng Anh có đầy đủ dự báo thời tiết các tỉnh thành nhé

kienvp

bản tiếng việt không up được thời tiết bản tiếng Anh có đầy đủ dự báo thời tiết các tỉnh thành nhé
vẫn up được bt nếu bạn cài bản tiếng anh trước và cập nhật thời tiết rồi sao lưu .xóa đi cài bản tiếng việt và chọn phục hồi cài đặt .

Ai có crack cho tui xin với. Cài rồi mà được có 15 ngày :(

code trong file download bạn nhé .giải nén ra bạn thấy 1 file text mở nó ra và lấy mã đk ;;)

myhang79

phần mền giao diện tuyệt đẹp đã quá quen thuộc với các bạn dùng symbian rùi lên không cần giới thiệu nhiều nha
đây là bản cập nhật mới ngày 7/12/2010
các bạn test thử sẽ rõ
bản này có mã số đi kèm trong gói tải về rùi các bạn tải về cài đặt rùi đăng ký bằng mã đi kèm nha
http://www.mediafire.com/?6kqjvwj786y16to

Bạn cho mình cái phần mềm khóa phím giống androi đi. Cái đó đẹp quá. Thank bạn

i34_i3y_vjp

bác nào chỉ dùm em cách cài với. Em down về dc một file sis rùi mà cài xong nó báo ko thể chạy dc.ko bít có phải cài pm nào cùng voi nó nữa ko?

kienvp

bác nào chỉ dùm em cách cài với. Em down về dc một file sis rùi mà cài xong nó báo ko thể chạy dc.ko bít có phải cài pm nào cùng voi nó nữa ko?

chuyển ngôn ngữ của máy sang tiếng anh bạn nhé .