• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speaking English Dic v3.2 - CỰC HOT từ điển phát âm cho iphone BEST SOFT IP

tranvietanhvn

link :D

http://www.mediafire.com/?djynjjmz2tn

gabeophi

e xin góp ý bác tranvietanhvn 1 chút xíu nha.Bác đã có công kiếm và up lên cho mọi ng dùng thì bác chỉ sơ sơ cách dùng chứ sao lại up lên để lên sao àh;;)(cái này là e thấy bác lập rất nhiều topic như vậy rồi!:().Còn chương trình này đã có ng up rồi bạn àh.Mình nói gì sai thì bạn bỏ wa nha.

tranvietanhvn

e xin góp ý bác tranvietanhvn 1 chút xíu nha.Bác đã có công kiếm và up lên cho mọi ng dùng thì bác chỉ sơ sơ cách dùng chứ sao lại up lên để lên sao àh;;)(cái này là e thấy bác lập rất nhiều topic như vậy rồi!:().Còn chương trình này đã có ng up rồi bạn àh.Mình nói gì sai thì bạn bỏ wa nha.

ok:D
rút kinh nghiệm :D :D :D
vì dễ xài quá, nên viết hướng dẫn hơi mất thời gian :D
sorry :D

dinhquy

Đồng quan điểm =D>
Bác post bài mình không thấy có bài nào kèm theo HDSD cả.

tranvietanhvn

ok ok:D
từ giờ có hướng dẫn :D
thông cảm thông cảm, đang làm việc :D
lúc rảnh mới post được, nên không post dài quá với những chương trình dễ sử dụng :D
ok ok:D
từ giờ có hướng dẫn :D