• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speedy Go! Giúp điên thoại chạy nhanh hơn...

khanh1906

ép xung cái con khỉ? đây ko phải ép xung. khi mở ứng dụng xong chạy như bt. có thấy xung len tý nào đâu? chỉ là tăng tốc độ trình diễn thoai! giống như việc bạn sắp xếp quần áo trong vali vậy. nếu xếp gọn gàng thì lấy ra nhanh hơn!
Posted via Mobile Device
Em cung dong y kien voi bac. Ep xung thj tat ca deu phai nhanh chu. Nhung cai nay co the dau. No chi giup mo nhanh ung dung thoi. Em dung vo tu chang thay van de j, truoc luc dung la 467 sau khi test xong la 577. Hehe nhanh da man. Post bang dt ko dau anh em thong can mha.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Em cung dong y kien voi bac. Ep xung thj tat ca deu phai nhanh chu. Nhung cai nay co the dau. No chi giup mo nhanh ung dung thoi. Em dung vo tu chang thay van de j, truoc luc dung la 467 sau khi test xong la 577. Hehe nhanh da man. Post bang dt ko dau anh em thong can mha.

Mình cũng nghĩ như bạn luôn, chỉ mở nhanh thôi, còn các ứng dụng vẫn chạy phình thường không thấy nhanh tí nào.

mattomo

Mình sài thấy OK ,cài vào mình test mấy lần ,lần nào cũng cho 1 số khác nhau ,lần nào test cho 1 số cao mình để vậy sài thấy mê luôn ,

vuquanghoang

tớ dùng thử rồi, bạn lướt web thử xem, nó lag hơn, chơi game lâu cũng thế, thôi tốt nhất đừng dùng, cái j cũng có giá của nó

bluedragon0307

tớ dùng thử rồi, bạn lướt web thử xem, nó lag hơn, chơi game lâu cũng thế, thôi tốt nhất đừng dùng, cái j cũng có giá của nó

Mỗi người 1 ý thôi, ai thích thì xài, ko thì remove. Máy chạy nhanh hơn thật nhưng chỉ dc cái mở ứng dụng nhanh hơn thôi, ứng dụng chả thấy nhanh hơn tẹo nào. Mình cũng nghĩ ko phải ép xung vì ép xung sẽ làm mạy nhanh đồng bộ, có nghĩa là làm gì cũng thấy nhanh hơn trong khi mình load xong vô mấy game nặng chơi thử như Assasincreed 3D, Prince of Persia 3D, Brother in Arm 3D vẫn thấy lag ầm ầm.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Khi test một Pm thì mỗi ngưởi có cảm nhận riêng có thể thích hay không. Bác đừng nói theo chủ quan của mỉnh như thế vì chẳng khác nào bác phủ nhận công lao của tác giả đã up lên cho a e xài.

Nynk_102

Các bác ơi , đã có bản full chưa ah? Bản trial hết hạn mất rùi , huhu !

ht6868

bác muốn sài tiếp thì bác remove đi rồi cài lại sài đỡ chờ bản full ....:D
đâu có được hả bác? em remove roài cài lại nó báo phải điền kkkk mà. đợi bao giờ có bản full dùng cho thích. hjhj=D>=D>=))=)):D:D

trinhhongha90

mình vừa test xong trên N82 Và N73 kết quả cho thấy N82 chạy nhanh hơn hẳn Nhưng với N73 Thì không thấy gì. sau khi gỡ ứng dụng đi thì N73 lại chạy nahnh hơn. ko bit tại sao??

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình vừa test xong trên N82 Và N73 kết quả cho thấy N82 chạy nhanh hơn hẳn Nhưng với N73 Thì không thấy gì. sau khi gỡ ứng dụng đi thì N73 lại chạy nahnh hơn. ko bit tại sao??

Chắc do Ram và chip của N73 hơi yếu nên cài vào nó nặng máy càng làm máy chạy chậm hơn.:-?

duong1986

không có đâu bạn ơi mình cũng test trên n73 nhưng nhanh trong thấy, đâu có như bạn nói đâu

vietnb1812

các bác cứ nói đến tác dụng của nó mà làm em đau lòng vì em đang dùng ngon thì nó hết hạn,bây giờ máy lại chậm rồi. Chán!!! Mong bác nào tìm đc bản full hay key cho anh em đi

BuuPhucCT

Well-Known Member
không có đâu bạn ơi mình cũng test trên n73 nhưng nhanh trong thấy, đâu có như bạn nói đâu

Cái này rất khó nói vì không có một chuẩn mực nhất định nào cả. Có người thấy nhanh có người lại thấy chậm. Quan trọng là khi xài tự bạn cảm thấy nhanh là OK rùi.

dzzung34

các bác cứ nói đến tác dụng của nó mà làm em đau lòng vì em đang dùng ngon thì nó hết hạn,bây giờ máy lại chậm rồi. Chán!!! Mong bác nào tìm đc bản full hay key cho anh em đi

Đành phải chờ thôi bạn à ,mình cũng bị đòi xxx như bạn rồi ,đang chạy ngon bỗng mất thấy tiếc tiếc làm sao ấy .:-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đành phải chờ thôi bạn à ,mình cũng bị đòi xxx như bạn rồi ,đang chạy ngon bỗng mất thấy tiếc tiếc làm sao ấy .:-??

Khi nào có thì sẽ có người update. Bạn thử gỡ ra cài lại xem có xài tiếp được k? Một số PM làm kiểu này có thể kéo dài time TRIAL.;;)

Nynk_102

Khi nào có thì sẽ có người update. Bạn thử gỡ ra cài lại xem có xài tiếp được k? Một số PM làm kiểu này có thể kéo dài time TRIAL.;;)
Ko dc đâu a Phúc ah. E thử rùi, phải chờ thuj, ko ăn thua jì đâu .
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ko dc đâu a Phúc ah. E thử rùi, phải chờ thuj, ko ăn thua jì đâu .
Posted via Mobile Device

Vậy thì bó hand rồi vì anh tìm hoài mà chưa thấy có bản FULL. Chắc phải đợi 1 time nữa.;)

thanhanhxxx

sao cài lên phát nó đá bay cái exloper và coreplayer ..bây giờ không biết làm thế nào.đã ai bị như tớ chưa vậy ???

MinhThang

Manager
sao cài lên phát nó đá bay cái exloper và coreplayer ..bây giờ không biết làm thế nào.đã ai bị như tớ chưa vậy ???

Mình không có Exloper chỉ có coreplayer thôi, cài vào không sao cả vẫn chạy bình thường.