• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speedy Go! tăng tốc cho điện thoại !

trankhap1i

Speedy Go! improves the performance of Symbian S60 smartphones by display acceleration and overall speed boost. The provided Speed test feature serves to estimate the normal phone speed and the speed gain achieved by acceleration.

Speedy Go! is compatible with and can provide speed boost on all Symbian S60 smartphones by Nokia, Samsung and LG, including the latest touch-screen devices, like the Nokia 5800 and N97, and the Samsung i8910 (Omnia HD).

Major features:
# Improves the performance of the phone.
# Provides display acceleration and overall speed boost.
# Speed test feature for estimating phone speed and speed gain.
# Can be used to compare the speed of different phones.

Translate :

Speedy Go! giúp cải thiện trình diễn của smartphone symbian s60 ở gia tốc hiển thị và sự gia tăng tốc độ toàn bộ ( đồng bộ hóa ) . Phần kiểm tra tốc độ được cung cấp giúp việc ước tính tốc độ bình thường của máy .

Speedy Go! tương thích với hầu hết smartphone xài hệ điều hành symbian s60 của Nokia , Samsung và LG , bao gồm những thiết bị cảm ứng mới nhất như 5800 ,N97 hay Samsung i8910 (Omnia HD)

Những phần chính :
# Cải thiện trình diễn của điện thoại
# Cung cấp gia tốc hiển thị và sự tăng tốc đồng bộ hóa
# Phần kiểm tra tốc độ giúp cho việc ước lượng tốc độ điện thoại và tốc độ đạt được
# Có thể được sử dụng để so sánh tốc độ với những điện thoại khác .

Mình xài 1 thơi gian rồi chạy rất tốt nhưng bây giờ nó lại đòi crack ,bạn co kkk ko vậy cho minh nhé

prettyboy247

cach de su dung speedy go tang toc cho dien thoai khi doi code day

các bạn đang dùng thì bị đòi code nếu bạn muốn sử dụng tiếp thì bạn gỡ bỏ speedy go ra rồi cài lại.nhưng nhớ là cài vào thẻ nhớ nhé.trước bạn cài vào máy giờ bạn cài vào thẻ.khi cài được bạn vào secman mở hệ thống cho phép truy cập ổ cứng ra..rồi tét như bih thường.sau đó bạn lai tiếp tục gỡ ung dung speedygo ra và cài lại vào máy va tét lai.như thế máy bạn sẽ ko đòi code nữa bạn lại sử dụng được tiếp.mình đã làm thành công trên n73...ai làm thành công thì thank mình cái nhe =D>

dangminhduc69

em thấy mấy bác chuyên về phần cứng có nói là ko nên dùng cái này,hại máy về lâu về dài

Mình dùng thấy tốc độ của máy được cải thiện 1 chút!Cảm ơn Pác đã cho phần mềm hay nhé!Thank....

Johnny2907

sao minh chạy ctr này cái màn hình của mình nhay tùm lum rồi có mấy cái sọc màu nhảy tùm lum nữa ki vậy?sẵn cho mình hỏi cách xài cái ctr này lun nha

Mấy Ứng dụng này thì mình cũng có xài qua, nhưng kg thấy có tác dụng gì cho lắm nên kg post lên cho anh em. Chủ yếu là dọn dẹp file rác, giải phóng bộ nhớ RAM. Cái này thì tùy quan điểm mỗi người :))

BẠN CÓ HOẶC BIẾT ĐẾN PHẦN MỀM NÀO CÓ THỂ XÓA FILE RÁC TRÊN 5800 KHÔNG VẬY
XIN CHỈ GIÚP MÌNH VÀ UP LÊN ĐỂ ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN CUNG CHIA SẺ NHÉ
THANKS !

jinsk8r

BẠN CÓ HOẶC BIẾT ĐẾN PHẦN MỀM NÀO CÓ THỂ XÓA FILE RÁC TRÊN 5800 KHÔNG VẬY
XIN CHỈ GIÚP MÌNH VÀ UP LÊN ĐỂ ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN CUNG CHIA SẺ NHÉ
THANKS !
Nuldel hoặc G-Force, bạn tìm bên box python nhé.
Nhưng theo ý kiến riêng thì ko nên dọn bằng phần mềm, trừ khi còn quá ít (5-8mb) bộ nhớ máy. Dọn bằng tay an toàn hơn.

Btw, lần sau post bài vào hỏi đáp yêu cầu phần mềm nha bạn ^^

sunnychung

dọn bằng tay thì xoá file nào. Trong dt có rất nhiều file và thư mục, mình ko biết xoá file nào, lại sợ xoá lộn file.

Xin chỉ giáo. Thaks