• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Spider-Man: Total Mayhem - Người Nhện khủng của Gameloft

Yang_congtu

Lúc đánh thằng này phải chạy vòng vòng nhử nó để lúc nó húc mình thì né ra cho nó đâm đầu vào tường, bất động thì lúc đó sẽ lao tới đánh nó. Tương đối đơn giản, nhớ phải chạy và né cho thật nhanh vào. Đứng chọi 5-5 với nó không qua nổi đâu!

mod zenki phá đảo chưa?sao nghe nhiều nói game này ngắn lắm thì phải.mình thì mới chơi được vòng 2 thôi chưa có thời gian chơi nên ko biết. :D

Zenki

Super V.I.P
mod zenki phá đảo chưa?sao nghe nhiều nói game này ngắn lắm thì phải.mình thì mới chơi được vòng 2 thôi chưa có thời gian chơi nên ko biết. :D

Đã phá đảo rồi, nội dung cốt truyện không có gì đặc sắc! Phá đảo khá đơn giản, mình chơi mức độ Hard, khi phá đảo thì được tặng thêm bộ áo nhện đen và thêm mức độ Ultimate (khó hơn Hard). Hero of Sparta vẫn hay hơn game này nhiều :D Chơi cho vui giết thời gian thôi :D

SONJACKY

Trong khi chơi có mấy cục màu đỏ mà mấy bác ăn đấy thì vào cái dấu pause upgrade nhân vật lên cho nó trâu ! :D