• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SRS WOW HD v1.2.10.0: Thay đổi chất lượng âm thanh trên PPC

AnhPheCT

ặc, đọc ở trên thấy có người bảo thử trên PC god??
Cứ nên thử bản v1.2.10.0 thôi! Bản sau có thể gây treo máy một số dòng máy đời mới sau này!! Cài xong nhớ Reset liền, kẻo mất luôn âm thanh nhé!! Chúc may mắn!!

tinhtinh86

cái này được tích hợp sẵn trong SS Omnia II i8000 kết hợp với Touch Player em dám khẳng định chưa 1 PPC nào em từng biết xem phim sướng như vậy, âm thanh nghe mà em cứ tưởng mình đang trong megastar hay galaxy nữa...hix rất là tuyệt vời.

tranngocletuan

Active Member
cái này được tích hợp sẵn trong SS Omnia II i8000 kết hợp với Touch Player em dám khẳng định chưa 1 PPC nào em từng biết xem phim sướng như vậy, âm thanh nghe mà em cứ tưởng mình đang trong megastar hay galaxy nữa...hix rất là tuyệt vời.

nhiều dòng máy cũng tích hợp VD : Atom Life chẳng hạn . nhưng các bác đưa phần mềm này chủ yếu dành cho những dòng máy chưa có để thay đổi chất lượng âm thanh . còn những máy có rồi thì nên dùng như " khi xuất xưởng" nhé. ko bàn luận=))