• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Star Contact - Danh bạ kiểu IPhone ( Java ) (23/4/09)

shadow141206

mới tìm được phần mềm này muốn share với mọi ngưởi. mặc dù chưa đăng kí mà thấy xài cũng ok, ko biết đăng kí để làm gì

Bạn cho xin ít hình để mọi người sung down nhé !!! Tiện thể giới thiệu sơ sơ về pm này luôn nha bạn !!!

lungtung

cái này nó đòi code, bạn có không nhỉ, thấy dùng nhưn iphone hay phết nhưng không có code

Mình dùng cái này nó bị xếp theo thứ tự Tên rồi đến Họ nên lung tung hết cả mà không biết cài lại thế nào, cách tím kiếm cũng không thực hiện được. Chắc cần key mới làm được.

Bác nào có bản full hay key của phần mềm này làm ơn cho mình với, dùng cái này đang thích mà chỉ có bản dùng thử chán quá

Last edited by a moderator:

duchuup1i

cái nảy mình thấy có hay ko thì cũng vậy thui...chỉ mắc công 1 tí là khi mún gọi hay nhắn tin thì fai thông wa 1 thao tác nữa là xong...

lungtung

cái nảy mình thấy có hay ko thì cũng vậy thui...chỉ mắc công 1 tí là khi mún gọi hay nhắn tin thì fai thông wa 1 thao tác nữa là xong...

Posted via Mobile Device
Phần mềm này hay bạn ạ, nó tìm kiếm khá nhanh hơn nữa giao diện đẹp mắt giống kiểu iPhone, dùng cai Gdesk và cái starcontact này thấy cái P990i yêu quý của minh pro hơn hẳn.

NokuaN70

Well-Known Member
Posted via Mobile DeviceBạn nhầm rôì, Minh dùng ngon lành, nt và goị tốt ma.
Nó sẽ hạn chế một số tính năng, mấy hôm nay search thử

bản full vẫn chưa có gì khả quan, tìm dc rồi cài vô test luôn.Posted via Mobile Device