• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

StarCraft

happytoon

con diamond 1 chạy hok nổi lun..e down bản 0.18 cho vga..vô dc tới cho bắt đầu là out ra..báo ram yếu fai khởi động máy lại...hic...

ducthuan113

Active Member
cho minh xin link moi dk?
cam on cac pro nhieu

Bạn xin link cho màn hình nào vậy bạn ? Nếu như dạng QVGA hay WQVGA thì xin chia buồn là link đã die sạch, còn VGA hay WVGA thì link vẫn sống nhăn răng ở bài đầu :D

thetime90

cho mình xin link với .... mình dùng palm pro ..... 6.1 ... bác nào có chia sẻ nhé .. thanks

thetime90

bùn nhỉ ....... bạn có game nào dành cho plam pro ko ... giúp mình với ... tìm mãi chả thấy game nào ... hic

chi minh cach giai nen di may bac

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:

ducthuan113

Active Member
chi minh cach giai nen di may bac

Sặc, bạn vào rarlab.com, down bản winrar về cài vào máy, sau đó down game về, vào tập tin đó, chọn biểu tượng mà bên dưới có chữ WIZARD, rồi bấm enter, đợi giải nén xong, ra desktop copy cái thư mục vừa được giải nén ra copy vào thẻ rồi chiến :|