• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Stop 1.0! Ứng dụng nhỏ cho công việc lớn!

Caohieu88

Đối với các bạn thường xuyên MOD máy thì việc xóa file, sửa file, copy file là chuyện thường xuyên phải làm Đặc biệt là việc chỉnh sửa các file như Alaunch.RSC hay thay đổi file semcdefault.rsc... và cần nhất là Uninstall những file SIS Icon, là các file gắn liền với Main Menu và Activity Menu, chỉ có cách là bắt buộc phải sử dụng cách truyền thống là Reclaim Level3 hoặc mệt mỏi hơn nữa là Install thêm một gói ngôn ngữ khác.
Còn bây giờ thì các bạn sẽ ko phải lo lắng nữa mà đơn giản chỉ cần bật Soft này lên chọn STOP STANDBY AND MAIN MENU là xong và bạn có thể mở X-Plore để tha hồ chỉnh sửa! Bản của tác giả GABIKA318 bên Persian ! Chúc các bạn thành công!!!

mấy bác chía sẻ với em chút kinh ngiệm về soft này với,em down về rồi mà chưa cài,thấy cái tiếng nước nào lạ hoắc à

AndyLe114

mình đọc phần giới thiệu của topic mà vẫn chưa hiểu công dụng của soft này là gì nữa???giải thix giúp mình với

Caohieu88

Tác dụng của Soft này là tắt Activity Menu và Main Menu tương tự như Reclaim Memory level3 của Swiss và tự động kết nối kích hoạt chương trình X-Plore để có thể chỉnh sửa các file hệ thống!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Tác dụng của Soft này là tắt Activity Menu và Main Menu tương tự như Reclaim Memory level3 của Swiss và tự động kết nối kích hoạt chương trình X-Plore để có thể chỉnh sửa các file hệ thống!
Ah thì ra cái phần mềm này hay vậy sao , bửa giờ không biết để down về xem sao đã.