• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Street Fighter IV HD For Android

cu9x

File Backup :Mục đích để nhận dạng đc data => Link die bác ơi, đang cần gấp

vodanh8612

HD 2 chắc bó tay quá ~X(

không đâu bạn, cứ yên tâm mà chơi, chơi game này trên HD2 rất mượt, ko lag 1 chút nào dù là dùng mấy skill thường hay super combos,ultra combos, có điều chơi lâu máy hơi nóng và pin thì tuột rất nhanh. Mà HD2 cũa mình là hàng TMOUS, ROM TyphooN CM7 version 3.7.0 stable, những bãn rom khác mình ko dùng nên ko biết có chơi được ko nhé.

quangnp

Không có độ phân giải 1024x600 nhỉ!? Mình cài bản 960x540 vào thì toàn bị báo phải download data là sao nhỉ (dù đã làm đúng tất cả các bước như hướng dẫn) :(

quang_vinh

Các bạn nào cài không được đọc nhé,phải làm tuần tự các bước như hướng đẫn:
Đầu tiên xoá toàn bộ data & xoá luôn file backup trong thư mục titaniumbackup & trong pm titanium backup, gỡ bỏ file apk sạch sành sanh luôn,khi cài không được thì data hư hết nên không xài được đâu.
b1 Cài đặt file apk,xong không mở game nha,vào titanium backup lại file này.
b2 Chép data ( folder SF_IV_DATA)vào thẻ sd và nên chép bằng cáp,data có 4514 file nên chia ra chép 2 lần,mỗi lần chép 1 nửa cho an toàn,trước mình chép bằng card reader hoài không nhận data,bưng nguyên cả folder chép bằng cáp thì hay bị lỗi.(đường dẫn là sd card/SF_IV_DATA/4514 file con.)
b3 Chép 3 file backup vào thư mục titaniumbackup trong thẻ nhớ
b4 Vào titanium backup chọn file mà ta backup khi nãy restore lại là xong
b5 Mở game và thưởng thức.
Chúc tất cả các bạn thành công.:D

quangnp

Các bạn nào cài không được đọc nhé,phải làm tuần tự các bước như hướng đẫn:
Đầu tiên xoá toàn bộ data & xoá luôn file backup trong thư mục titaniumbackup & trong pm titanium backup, gỡ bỏ file apk sạch sành sanh luôn,khi cài không được thì data hư hết nên không xài được đâu.
b1 Cài đặt file apk,xong không mở game nha,vào titanium backup lại file này.
b2 Chép data ( folder SF_IV_DATA)vào thẻ sd và nên chép bằng cáp,data có 4514 file nên chia ra chép 2 lần,mỗi lần chép 1 nửa cho an toàn,trước mình chép bằng card reader hoài không nhận data,bưng nguyên cả folder chép bằng cáp thì hay bị lỗi.(đường dẫn là sd card/SF_IV_DATA/4514 file con.)
b3 Chép 3 file backup vào thư mục titaniumbackup trong thẻ nhớ
b4 Vào titanium backup chọn file mà ta backup khi nãy restore lại là xong
b5 Mở game và thưởng thức.
Chúc tất cả các bạn thành công.:D

Đúng như quang_vinh nói, phải delete của folder SF_IV_DATA cũ và copy folder mới vào là okay ngay. Tớ cài trên Nook Tab nên độ phân giải màn hình không đúng (cài bản 960x540, trong khi Nook là 1024x600. hic hic). Thôi, chơi đỡ nghiện dzậy ;). Bản này ít char quá, bản Volt có nhiều char hơn...thích nhất là Makoto :)

ferick

link chết rồi bạn ơi. bạn nào có up hộ mình lên lại với. mình cần down bản qHD 540 x 960

quangnp

link chết rồi bạn ơi. bạn nào có up hộ mình lên lại với. mình cần down bản qHD 540 x 960

Đây nè bạn: https://www.dropbox.com/sh/ym49xor6kydpc44/YZoX9ER1K0/SF4_HD_v1.0_qHD%28540x960%29_by_Nops.apk