• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

STREET FIGHTER IV - update V1.00.01 thêm 2 nhân vật mới ! HOT

Yang_congtu

Category: Games
Mar 10, 2010
Version: 1.00.01
231 MB
Seller: CAPCOM Co., Ltd
© CAPCOM U.S.A., INC.2010 ALL RIGHTS RESERVED
LANGUAGES: English, French, Japanese
REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 3.0 or later.

[video=youtube;PfZs5BtaeFc]http://www.youtube.com/watch?v=PfZs5BtaeFc[/video]

STREET FIGHTER IV v1.00.01 Part 1
STREET FIGHTER IV v1.00.01 Part 2
Nhớ rename 2 file giống nhau rồi nối lại.sau đó thêm đuôi .Ipa nha các bạn!

Chỉnh sửa cuối:

Yang_congtu

Link 2 ko dow được bạn ơi!

có lẽ bạn nói là link az 1 link phải ko?bạn phải đăng kí thành viên của nó mới cho down file hơn 200mb.nếu thấy ko cần thiết thì bạn nên down link khác.có nhiều chọn lựa cho bạn mà. :D

Yang_congtu

sao cài vô mở lên rồi nó tắt phiên bản 3.1.2
mình cài và vẫn chơi bình thường.game này cũng hơi nặng nên cũng khá là ngốn Ram.nếu Ram thấp hơn 30mb hoặc hơn thì sẽ bị tình trạng ko vào được hoặc giật lắm.bro thử uncheck theme hay về safe mode xem sao?vẫn ko được thì reboot hay cài lại nha!

khongconet

Mình cài xong rồi bấm vào chơi thì nó văng ra khong vào đưoc.Mình xài con 3G 16Gb.Ai biết xin chỉ mình với.Thank.Nhìn thấy thích quá mà không chơi được

Mr_Tommy

What's New In Version 1.00.02
Supports iOS 4
-Supports multitasking

cho mình cái này nhưng file media đi bạn. File ấy mình tải mãi ko đc :(

myShinichi

Tôi cài trên iPhone 3GS cũng bị tình trạng bật lên ---> màn hình đen thui ---> trở lại màn hình iPhone :(

Bùn qué :((

zenkie

Mình đã test bản upd rất ok mà. Bạn sync bằng itunes roy thì reboot lại xem, sẵn tiện tắt lun themes đi là dc ( k0 cần về safe mode đâu).

myShinichi

Mình đã test bản upd rất ok mà. Bạn sync bằng itunes roy thì reboot lại xem, sẵn tiện tắt lun themes đi là dc ( k0 cần về safe mode đâu).

Tôi không dùng iTunes vì nó mà sync thì mấy cái apps có sẵn mất hết (tôi ngồi 3-4 máy lận ) nên dùng 911 để cài vào.