• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng mắt cảm biến của dòng N

haixuan

bạn ơi toi không cài đuợc với PM Usined cho N95 được , xin chỉ giáo !!!! Máy tôi chưa Hack .

tlong_hau

Hix hix .sau trên cái youtube đó hoành trángnhỉ , chắc phải có phần mềm như thế nhỉ ? bác nào pro tiếng anh thì loanh quanh ở các site nước ngoài vác về đi :D

MinhThang

Manager
Hix hix .sau trên cái youtube đó hoành trángnhỉ , chắc phải có phần mềm như thế nhỉ ? bác nào pro tiếng anh thì loanh quanh ở các site nước ngoài vác về đi :D

Chỉ giới thiệu vậy thôi bạn ơi cái này chưa có đâu,Chắc là lâu lắm mới tới tay anh em mình sài.

tiny1990

Chỉ giới thiệu vậy thôi bạn ơi cái này chưa có đâu,Chắc là lâu lắm mới tới tay anh em mình sài.

hjhj đổi hình ròi heng. thank bác
còn phần mềm này thì đã có và đang bán rồi đó. với giá 7 - 10 USD cho 1 máy.
eye sight :mad:)

tlong_hau

hjhj đổi hình ròi heng. thank bác
còn phần mềm này thì đã có và đang bán rồi đó. với giá 7 - 10 USD cho 1 máy.
eye sight :mad:)
Bán ở chỗ nào bác ... chỉ em coi ..cái gì có mà nổi tiếng ắt sẽ có khóa ... có khóa thì ắt bẻ được ( iphone còn bị chưa là phần mềm 7$ :D) em buy bằng CCV chắc ok
cho em link đi ... có phải nó sử dụng đèn cảm ứng đằng trước như cái đèn be bé của N73 ko à :D ..

muatuyet108

Em cài chương trình rotateme cho con N73 me không được,nhờ các anh sign giúp em.số IMEI:356406015649576.Em cảm ơn rất nhiều!

MrTho1990

mình dùng N73 đã hack sao chạy flip silent với nokmote ko đc bạn ạ. Còn rotate thì ko tự động quay ngang sang.

spiderman_anhvu

Muốn cái rotate me tự động xoay thì máy bạn phải có thiết bị cảm ứng như ở mấy con N82, N95 chứ. Cái này chỉ là software thôi, cần có sự hỗ trợ của hardware mới được :)

bit32

bạn ơi ghi rõ hướng dẫn sử dụng của 3 phần mềm trên đi,và pm nào dùng đc cho N73Me ko ?

troly

Well-Known Member
N73 vẫn dùng được nhưng muốn xoay thì phải ấn nút anh ạ, có bản dành cho các máy ko hỗ trợ accelerometer đó anh:)

n73 sài món này buồn cười lắm, phải ấn nút thì xoay. Để sắm con mới dùng luôn.

tiny1990

n73 sài món này buồn cười lắm, phải ấn nút thì xoay. Để sắm con mới dùng luôn.

Ý anh là nó giống như n95 ý chứ còn thủ công thì anh cũng đã thử rồi, thường treo máy nữa đấy.

N73 chỉ có mắt cảm biến ánh sáng.
Còn N95 có cảm bộ cảm biến chuyển động và cảm biến ánh sáng
Còn về phần mềm xoay màn hình hình là cảm biến chuyển động. Không hề liên quan tới con mắt nào cả;;)

mrmop

e71 có mắt cảm biến ko bạn ... nhìn thấy 2 con mắt phía trước ko biết dùng để làm gì?

Zenki

Super V.I.P
e71 có mắt cảm biến ko bạn ... nhìn thấy 2 con mắt phía trước ko biết dùng để làm gì?
1 cái là Camera trước phục vụ cho công nghệ 3G

1 cái là cảm biến ánh sáng

nguyentri0502

N93 có xài được các phần mềm nói trên không vậy?
N93 có mắt cảm biến không? xin anh em cho biết để mà xử em nó.

Ntv_79

Tui thấy là chỉ có 2 phần mềm sử dụng mắt cảm biến camera hữu hiệu nhất là: Hand ware và Trò chơi Ninja. Diễn đàn có nhiều. Phẩy phẩy tay qua mắt cảm biến để sử dụng. Mấy phần mềm kia là dựa trên cảm biến chuyển động của chip chứ đâu phải của mắt cảm biến camera.