• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng nhạc chuông của mình làm nhạc tin nhắn?

conaidayem

Chào mọi người.
Hôm nay tôi có một thắc mắc nhờ mọi người giúp đỡ. Làm sao có thể sử dụng nhạc chuông của mình làm nhạc chuông tin nhắn cho Touch HD.
Xin cám ơn!

ltrhai

Quá dẽ, bạn chỉ cần copy nhạc của bạn vào thư mục My document ở main hoặc ở storage card sau đó vào set nhạc chuông mà set thôi

conaidayem

Ặc ặc bạn ltrhai.
Ý mình là nhạc tin nhắn cơ. Nhạc chuông thì quá dễ. Thanks bạn

ducdl2

Ặc ặc bạn ltrhai.
Ý mình là nhạc tin nhắn cơ. Nhạc chuông thì quá dễ. Thanks bạn

Bạn chép nhạc vào thư mục gốc của thẻ nhớ là chọn được mà,nhớ là thư mục gốc nghe.

nhattakiem

Bạn chép nhạc vào thư mục gốc của thẻ nhớ là chọn được mà,nhớ là thư mục gốc nghe.

Bạn ơi thư mục gốc là thư mục nào vậy mình copy vào My Documents của thẻ nhớ có được đâu.( nhạc chuông cho tin nhắn bạn nhé):((

ducdl2

Bạn ơi thư mục gốc là thư mục nào vậy mình copy vào My Documents của thẻ nhớ có được đâu.( nhạc chuông cho tin nhắn bạn nhé):((

Tức là chép thẳng vào Storage card không nằm trong thư mục nào mới được.