• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng Voice Inbox làm nhạc chờ cho người gọi đến!

anhcoj

Xem ra ko hay bằng pm như nhạc nền cho cuộc gọi Rùi.Nó hỗ trợ nhìu định dạng hơn, có thế nhận cuộc gọi, có thể nghe nhạc khi đàm thoại, ko thích thì có thể tắt nó đi.hì..! nhưng thật khập khiễng khi mang 1 thủ thuật ra mà so với 1 pm. Mìh nói vậy đúng ko ae?
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Xem ra ko hay bằng pm như nhạc nền cho cuộc gọi Rùi.Nó hỗ trợ nhìu định dạng hơn, có thế nhận cuộc gọi, có thể nghe nhạc khi đàm thoại, ko thích thì có thể tắt nó đi.hì..! nhưng thật khập khiễng khi mang 1 thủ thuật ra mà so với 1 pm. Mìh nói vậy đúng ko ae?
Posted via Mobile Device

Mỗi PM đều có ưu và khuyết riêng bạn à. Tuỳ theo nhu cầu của mỗi người mà chọn PM cho phù hợp chứ khó mà so sánh PM này với PM kia.;;)

anhcoj

Mỗi PM đều có ưu và khuyết riêng bạn à. Tuỳ theo nhu cầu của mỗi người mà chọn PM cho phù hợp chứ khó mà so sánh PM này với PM kia.;;)

ừa. Mình cũng nghĩ vậy. Mìh luôn đề cao những ý tưởng và sáng tạo. Và cái này cũng ko ngoại lệ. Hì

Posted via Mobile Device

andymentos

haha hay thật đó,nhưng mà người yêu mình gọi đến vẫn nghe nhạc chờ thì sao không bị xoáy cắm đầu mới là lạ đó mấy pác.Em tính sợ vợ :))

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao cái autopilot sài trên s60 đời trc đc lắm sao qua 3rd sài ko đc ta ?

PM trên S60 thì làm sao mà tương thích với S60v3 được hả bạn. Bạn phải kiếm PM chạy trên V3 thì mới xài được.:-/

pisnguyen

sao lần đầu e làm ok,lần sau e mún đổi cái greeting mới,vô x-flore thì ko thấy cái : thư mục C:\Private\2000013E !! nó bị ẩn đi >"< nên ko thể paste cái greeting mới vào để đổi mới đc ??? :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao lần đầu e làm ok,lần sau e mún đổi cái greeting mới,vô x-flore thì ko thấy cái : thư mục C:\Private\2000013E !! nó bị ẩn đi >"< nên ko thể paste cái greeting mới vào để đổi mới đc ??? :(

Máy bạn hack chưa. Nếu chưa hack thì k thể thấy được các thư mục trong private đâu.

tuancan

:)) cái này xài tốn tiền chết
thỉnh thoảng mở máy cho chúng nó nghe nhạc chờ có mà bán nhà đi mất

BuuPhucCT

Well-Known Member
máy em hack rồi mới cài vào xài lần đầu đc đấy ạ :(

Vậy thì bạn cài PM vào đâu. Nếu cài vào bộ nhờ máy thì thư mục đó nằm ở C còn nếu cài lên thẻ thì thư mục đó nằm ở ổ E.

pisnguyen

e cài vào ổ C ạ ! :( mà ko bik có cách nào để hộp thư thoại nhạc chờ lúc đầu,nhưng khi bấm nút nghe,mình vẫn đàm thoại trực tiếp lại bt đc ko nhỉ ?

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Dùg kái này dễ bị ăn dòn wá.mấy đứa bn gái nó wính chắc chết mất.nhạc chờ mà nge tốn tiền (T_T)