• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sử dụng Voice Inbox làm nhạc chờ cho người gọi đến!

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Dùg kái này dễ bị ăn dòn wá.mấy đứa bn gái nó wính chắc chết mất.nhạc chờ mà nge tốn tiền (T_T)

Thay vì bạn tốn tiền cho dịch vụ nhạc chờ, thì cứ để cho bạn của bạn chịu cũng được có sao đâu.:D

pisnguyen

ko bik có cách nào để hộp thư thoại nhạc chờ lúc đầu,nhưng khi bấm nút nghe,mình vẫn đàm thoại trực tiếp lại bt đc ko nhỉ ?

MinhThang

Manager
ko bik có cách nào để hộp thư thoại nhạc chờ lúc đầu,nhưng khi bấm nút nghe,mình vẫn đàm thoại trực tiếp lại bt đc ko nhỉ ?

Dùng pm Mp3 trong cuộc gọi đó bạn, vừa tám vừa nghe nhạc luôn FreeCoolCalls. Đã có trên Forum.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thay vì bạn tốn tiền cho dịch vụ nhạc chờ, thì cứ để cho bạn của bạn chịu cũng được có sao đâu.:D

Nếu nó mà biết chắc nó chửi chết chứ k sao mới là à anh. cách này chỉ nên xài với mấy anh nhá máy thôi.

khoa123

Posted via Mobile Devicesao em kài mà lúc dô nó báo cái gì rùi hiện ra chữ close rùi pín lun,hay lâu wá ròy hết hạn vậy anh

vqt0812

Bác chủ topic cho e hỏi, bác convẻt bằng total convẻt như thế nào vậy. E chuyển sag amr rùi nhưng khi người khác nge máy lại k thấy j hêt ah.bác dùng fiên bản mấy, cách làm thế nào để convẻt,lúc chọn định dạng output là amr thì có chỉnh j nữa k,chỉ jup e với nhá.
Posted via Mobile Device

ronaldo07mu

Bác chủ topic cho e hỏi, bác convẻt bằng total convẻt như thế nào vậy. E chuyển sag amr rùi nhưng khi người khác nge máy lại k thấy j hêt ah.bác dùng fiên bản mấy, cách làm thế nào để convẻt,lúc chọn định dạng output là amr thì có chỉnh j nữa k,chỉ jup e với nhá.
Posted via Mobile Device

Mình dùng bản 3.10 bạn ah :D
Lúc chọn định dạng thì chỉ là amr thôi,ko cần chỉnh sửa j cả.Cái quan trọng là bạn phải rename nó và copy đúng thư mục mình đã nói trên bài #1 :D

vqt0812

Mình dùng bản 3.10 bạn ah :D
Lúc chọn định dạng thì chỉ là amr thôi,ko cần chỉnh sửa j cả.Cái quan trọng là bạn phải rename nó và copy đúng thư mục mình đã nói trên bài #1 :D

Mìh cũng xài bản nàx, cũng đã copy đúg đường dẫn rùi.nhưng khi nó tự bắt máy và chuyển thông điệp grêting thì tiếg bị méo lắm ah.mình dùng n95-1, chỉ cài voice inbox,k cài acm và cũng k cài phầm mềm ghi âm cuoc goi nào cả. Hic.ai bít taị sao k nhỉ?
Posted via Mobile Device

khoa123

Mìh cũng xài bản nàx, cũng đã copy đúg đường dẫn rùi.nhưng khi nó tự bắt máy và chuyển thông điệp grêting thì tiếg bị méo lắm ah.mình dùng n95-1, chỉ cài voice inbox,k cài acm và cũng k cài phầm mềm ghi âm cuoc goi nào cả. Hic.ai bít taị sao k nhỉ?
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device thế anh thử xem mp3 vs amr cái nào nge hay hơn pít liền àh

vqt0812

Posted via Mobile Device thế anh thử xem mp3 vs amr cái nào nge hay hơn pít liền àh

Kái này hỗ trợ amr thui ah. Hay bác chủ topic upload cho e xin 1file bác đã convẻt xem sao. E thử tìm hiểu kaí codec của file ý thế nào.chắc máy em thiếu codec j rùi.

Posted via Mobile Device

ronaldo07mu

Kái này hỗ trợ amr thui ah. Hay bác chủ topic upload cho e xin 1file bác đã convẻt xem sao. E thử tìm hiểu kaí codec của file ý thế nào.chắc máy em thiếu codec j rùi.

Posted via Mobile Device

Mình đang dùng file này nè :D

th4ngdk

Posted via Mobile Device

mình dùng quả này! :)) bạn thử đi và chờ kết quả nhé- người gọi sẽ rất là :-??

alexholl

Cái này hình như ko có tính năng đặt 1 đoạn voice mặc định chép vào...nó chỉ cho phép thu âm thui thì phải : (

th4ngdk

Cái này hình như ko có tính năng đặt 1 đoạn voice mặc định chép vào...nó chỉ cho phép thu âm thui thì phải : (

ko phải đâu bro. Thế các file ở trên mình vẫn dùng ok đó thôi.
quan trọng là bạn covert file của bạn đúng code chuẩn amr thôi. mình test 1 bài hát dài gần 5 phut vẫn thấy oke đó.

vqt0812

ko phải đâu bro. Thế các file ở trên mình vẫn dùng ok đó thôi.
quan trọng là bạn covert file của bạn đúng code chuẩn amr thôi. mình test 1 bài hát dài gần 5 phut vẫn thấy oke đó.

Thật là lạ wa. mìh k thế dùng kiểu chép đè thế đc. Hic. 2 file ma down về nge đc trên máy, nhưg k thể fát chuẩn khi người khac gọi tới.vẫn méo tiếg lắm ah.

Posted via Mobile Device