• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sự thật về đàn ông

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamDung

Tại sao chị em chúng ta không bao giờ tìm được người đàn ông vừa ý? Đó là vì những sự thật sau.

1. Đàn ông tử tế thì xấu trai.

2. Đàn ông đẹp trai thì không tử tế.

3. Đàn ông đẹp trai và tử tế thì là gay.

4. Đàn ông đẹp trai, tử tế và không đồng tính thì đã kết hôn.

5. Đàn ông không đẹp trai, nhưng tử tế lại không có tiền.

6. Đàn ông không đẹp trai, nhưng tử tế và có tiền thì nghĩ rằng chúng ta chạy theo tiền của họ.

7. Đàn ông đẹp trai không tiền thì lại chạy theo tiền của chúng ta.

8. Đàn ông đẹp trai, không tử tế và không đồng tính thì cho rằng chúng ta không đẹp.

9. Đàn ông cho rằng chúng ta đẹp, không đồng tính, tử tế và có tiền, thì lại nhát gan.

10. Đàn ông hơi đẹp trai, hơi tử tế, có chút tiền, và may mắn là không đồng tính, thì lại dát và không bao giờ chủ động.
:)) :)) :)) :)) :)) :))

PhamDung

Giỡn mặt hả X-( X-( Nói năng kiểu gì thế, sưu tầm post lên cho anh em coi vui thôi mà X-( Chém chết giờ.

hoangcuky

Ui cha ! Sao giữ vậy ta ? Bớt giận , bớt giận ! Không là xảy ra án mạng bây giờ :D ! Mình cũng ko muốn làm nạn nhân đâu !:|
Tại có cái câu " chị em chúng ta " nên mình mới hỏi vậy , ko phải thì thôi sao lại cáu lên đòi chém đòi giết thế :| ? Thực sự mình cũng ko biết mà , ko biết thì ko co tội mà:-??

bekung

Đừng có vơ đũa cả nắm vế chị em chúng em nha!(nghĩ xấu không ah) .......8-|
Bọn em cũng không kén như những lời nói kia đâu! sao.....không nghĩ lại phái nam của các anh xem:-/ :-/ :):D

Babyblue

Đừng có vơ đũa cả nắm vế chị em chúng em nha!(nghĩ xấu không ah) .......8-|
Bọn em cũng không kén như những lời nói kia đâu! sao.....không nghĩ lại phái nam của các anh xem:-/ :-/ :):D

cũng đúng đâu phải ai cũng nghĩ vậy đâu.. còn tùy... đối tượng(em cũng nghĩ thấy 5/10 điều kiện kia là đúng ):O :O :-?? :-?? :D :D

tendangnhap

Hix, đọc xong mình mới biết được nam và nữ đều khó hiểu như nhau cả. Mà mình có thắc mắc. Kế bên cái níck của mỗi người có cái hình hoặc màu xanh, hoặc màu đỏ. Mình nghĩ màu đỏ là giới tính nữ, cộng với câu "chị em chúng ta" nên mình cũng nghĩ giống như hoangcuky :p . Chắc nói xong câu này mình sẽ bị chém quá!?8-|

Subipeo

:-?? em thuộc tuýp đẹp trai số 5 khôgn tiền :)) :)) :)) :)) anh PhamDung thuộc số 4 hả ( nóng thế ;)) :)) b-) )

PhamDung

Hix, đọc xong mình mới biết được nam và nữ đều khó hiểu như nhau cả. Mà mình có thắc mắc. Kế bên cái níck của mỗi người có cái hình hoặc màu xanh, hoặc màu đỏ. Mình nghĩ màu đỏ là giới tính nữ, cộng với câu "chị em chúng ta" nên mình cũng nghĩ giống như hoangcuky :p . Chắc nói xong câu này mình sẽ bị chém quá!?8-|

Cái hình nguồi màu xanh hay màu đỏ là có online không đó ku, màu đỏ là offline, màu xanh là online. Liên quan gì đến giới tính chứ :)) :))

Phoenix

Mình bổ sung nha:

1.Đàn ông đẹp trai, có tiền thì ích kỷ

2.Đàn ông ích kỷ, có tiền thì ...không đẹp trai

3.Đàn ông không có tiền thì chị em không theo

4.Đàn ông có tiền làm cho các chị em phải theo mình

5.Đàn ông đẹp trai mà không có tiền thì đi lừa tiền của người khác

6.Đàn ông đẹp trai mà có tiền thì lừa tình của người khác

7.Đàn ông đẹp trai có tiền và tử tế thì không tìm được trên đời....

.....................còn tiếp..............
@PhamDung: Thì tendangnhap đang ví von con trai hay con gái thì cũng có lúc xanh lúc đỏ ấy mà (không lẽ lại không biết đó là biểu tượng on_offline)

tendangnhap

Ặc ặc, đùa với PhamDung chút xí mà, thấy dữ quá :p . May, còn Phoenix đỡ cho một câu, chứ ko thì thân này mỗi thứ một nơi rồi :)) .

hoangcuky

PhamDung + Phoenix + Sự kén chọn của "chị em chúng ta" = ??? :D Không còn sự sung sướng ấy nữa =))

Status
Không mở trả lời sau này.