• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Super Nintendo Entertainment System}và các Game giả lập Độ Nét Cao

MissU4ever1987

AntSnes
Super Nintendo Entertainment System (SNES) Emulator
( *Latest version 0.63 ; this version doesn't support audio* )

AntSnes is a Snes9x port to S60 3.x. .Là 1 môi trường giả lập Game không thể chê vào đâu được giúp ta có thể chơi được bất cứ Game SNES trên mobile 1 cách dễ dàng và thoải mái nhờ chế độ quay máy kiểu N-gage,ngoài ra chế độ hình ảnh rất rõ nét không như giả lập Gba mà mình đã giới thệu trong các topic trước đây.Với chế độ Save và Load tức thời giúp bạn không bỏ lỡ những khoảnh khắc đáng nhớ trong game
Phù hợp cho tất cả dòng máy S60v3 bất cứ màn hình,bất cứ loại nào.Và ưu tiên nhất cho máy có multimediakeys (N95-8Gb,N86,N96,85...)

Sau khi cài vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ các bạn vào chương trình
Bấm nút chọn Trái để xem các tùy chọn:
Load ROM : Tìm File Game
Save State : Save Game
Load State : Load Game
Reset Game : Khởi Động Lại Game
Settings : Các Tùy Chọn
....

Chép Game về và giải nén sau cho có đuôi .smc và coppy vào thẻ nhớ và Load ROM tìm kích chọn vào và chơi thôi
Để chơi được bằng các phím như hình trên bắt buộc các bạn phải có Pm Magic Key nhé (file đính kèm bên dưới)

Và Sau Đây Là Game Super Mario World Nổi Tiếng 1 Thời

Bản này có chơi đc Landssape ko vậy? Mình chỉnh trong Settings nhưng ko đc. Một số game cũng ko chơi đc nữa. Bro nào có cách khắc phục ko? nhiều game hay mà ko chơi đc :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này có chơi đc Landssape ko vậy? Mình chỉnh trong Settings nhưng ko đc. Một số game cũng ko chơi đc nữa. Bro nào có cách khắc phục ko? nhiều game hay mà ko chơi đc :(

PM này có thể chỉnh chơi màn hình ngang được nếu bạn xài N95. Phiên bản của PM giả lập này chưa hoàn chỉnh nên có một số game không chơi được. Bạn chịu khó chờ bản cập nhật thì tính tương thích sẽ tốt hơn. Nhưng soft giả lập chỉ có thể chơi được 1 số chứ không chơi được all các game đâu bạn.;;)