• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Python 2.20 on Disk E [Bộ cài trên thẻ hoàn hảo Cập nhật]

kienvp

Super Python v2.20 Disk E

Đây là bộ Super Python v2.20 mới nhất siêu nâng cấp. thêm rất nhiều Module mạnh mẽ
hỗ trợ hầu hết các ứng dụng Py hiện nay .
Trước đây chương trình đã không được làm việc hoàn hảo do module có vấn đề .
bộ python này cài vào ổ E nhưng vẫn chạy được các ứng dụng cần python bắt buộc phải ở ổ C .

Lưu ý :Gỡ phiên bản cũ , các ModulePack từ App-Manager trước khi cài
Các bạn có thể tải phiên bản 2.20 VH tại :Đây

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?lvo22vpapuu525v"][U]Tải :Super Python  v2.20 Disk E[/U][/URL]

hoangvan1990

mình đang dung bản 1.45 vn only E cua vothien bác có thể up các module mới lên được không

tuan0212

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

troly

Well-Known Member
nếu bác dùng bản super của vothien mà ổn thì nên dùng,chuyển qua lại nhiều bản python dễ gây ức chế lắm..mà bản của vothien đến giờ vẫn chạy ngon gần như tất cả những pm python đã post trên 4rum mà

Đúng đấy bạn à, mình dùng bao lâu nay chả sao cả. Bản này chỉ cài trên thẻ có 1/2, còn lại trên C.

chungnat

mình cũng mới tìm hiểu về python, thấy rất hay, nhưng cũng thấy rất nhiều phiên bản, phiên bản nào cũng thấy tip là ngon ko biết nên dung phiên bản nào..hic... thôi tốt nhất ai đang dùng bản nào chạy ổn định thì cứ thế mà dùng
gỡ ra, cài lại....mệt lắm hì.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ... link tốt đó chứ các bác

SymbianVIP

Cài vô toàn báo file corrupted, sao ko up link boxnet cho ae xài mobi dễ down, mà chủ top có test chưa vậy, mình dùng e72