• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super Screen Shot v1.10 - Siêu chụp hình cho Symbian :D

JohnyNguyen

Ứng dụng này đã quá quen thuộc với dân ... vọc ;;) nên mình không giới thiệu lại về soft nữa nhé :D

Với một tính năng đóng dấu watermark + khả năng tuỳ chỉnh cao :-? SuperScreenShot không chỉ cung cấp cho bạn một ảnh chụp màn hình cực tốt mà còn hiển thị được tính cá nhân với ảnh mờ Watermark.mbm

Các tính năng mới:
Them ảnh mờ - watermark :D
Hẹn giờ chụp ảnh mang tính chuyên nghiệp hơn \-/
Chất lượng hình ảnh được cải thiện rõ rệt :))
Có thể xóa hình ảnh trước khi quyết định lưu giữ lại :D

Ảnh chụp bản EN mình tested nè :D

Super Screen Shot v1.10 :D

Bản Việt Hoá cho ae nè :D

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Thêm con dấu - ảnh watermark mang dòng chữ "pdaviet" made by Mr.Kiên thay vì opda để tôn vinh cho 4rum mình :D \-/
Down về,giải né rồi bỏ vào X:\data\SuperScreebShot nhé :D
Watermark "pdaviet" \-/ =D>

Cập nhật thêm bản Việt hoá có watermark " pdaviet" made by Mr. Kiên và đóng gói lại file cài đặt bởi nokia_care :D --> để tôn vinh cho 4rum \-/ =D>=D>=D> Thanks ae rất nhiều :D

Super Screen Shot với watermark "pdaviet"

Chỉnh sửa cuối:

nguyentulx

sao mình cài bản việt hóa khi chụp màn hình nó trắng toát chứ ko thấy hình đâu hết vậy?

JohnyNguyen

sao mình cài bản việt hóa khi chụp màn hình nó trắng toát chứ ko thấy hình đâu hết vậy?

Ớh,bạn xem lại cài đặt,để chế độ chụp ảnh chất lượng trung bình thôi rồi chụp thử lại xem :| mình post soft này ở nhiều box mà có bạn nào bị như bạn đâu nhỉ :|

hot_boy_007

hơ. Toàn spam. Thấy gét. S3 chỉ chụp màn hình bằng tap2screen đc thôi. Còn pm khác 1 trắng xoá 2đen thui.cũng như cái gif...j j kia. Rất nhiều pm s3 k dùng đc.cứ đem qua đây post. K có máy đừng phán bừa

nguyentulx

Đã thử lại rồi vẫn trắng màn hình bực quá xóa luôn, sym 3 này chỉ có tap2 là xài được nhưng ghét cái camera của nó ko ẩn được chiếm chỗ!

langtuad

con E 63 cùi mía tớ cài xong vào mà chẳng thấy gì cả
màn hình trắng
ai hướng dẫn xài chút ^^

JohnyNguyen

Ok cám ơn bạn nhiều cái tap2 này đúng là ẩn được camera

Ko có gì :( thấy ae dùng được,mình ko bị đem ra chất vấn là may rồi :)) =))
P/s hic.bên box S^3 vắng tanh,post bài chi vui chứ ko mong được Thanks gì cả :(

Radium

Moderator
chọn phím tắt nút đỏ bấm vào chẳg thấy chụp,k có phím tắc là vol+- hả b.

Không có bạn. Mình đang sử dụng ứng dụng này thấy phím đỏ vẫn chụp bình thường mà :-?