• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperHot - H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,không cần PC

truongson20689

bác vào phần cài đặt>quản lí ứng dụng>thiết lập cài đăt>chọn dòng "kiểm tra chứng chỉ qua mạng" nếu đang mở thì tắt nó đi.hoăc fomat máy rồi hack lại chứ như bác nói là máy bác đã hack xong rồi đấy đã apply đc install sever RP
Và open4all RP là đã hack thành công rồi.mà máy bác là máy gì thế?có thể install sever RP và open4all RP chưa đúng với dòng máy bác đang dùng

minhda 4mat may lai va lam lai.cung cai duoc rompatcher binh thuong nhung cai ung dung cung bi koi chung chi.ma mjnh chi lam denbuoc 13 chu buoc 14 mjnh k bjet lam ntn.thay chu toppic noi den do la haxk thanh cong ma mjnh cai ung dung luc nao cung loi chung chi.minh dung may n85

hoangtu186

minhda 4mat may lai va lam lai.cung cai duoc rompatcher binh thuong nhung cai ung dung cung bi koi chung chi.ma mjnh chi lam denbuoc 13 chu buoc 14 mjnh k bjet lam ntn.thay chu toppic noi den do la haxk thanh cong ma mjnh cai ung dung luc nao cung loi chung chi.minh dung may n85

Gõ tiếng việt có dấu đi bạn :|

phiphong_78

máy bác n85 là dòng s60v3 FP2 cho nên bác dùng Install Server RP+ thì chắc là ko đc rồi bác xoá thư mục patches trong thẻ nhớ rồi dow theo linh ở dưới về giải nén ra đc thư mục patches rồi lại cop vào thẻ nhớ sau đó mở rompacher lên apply xem có đc ko vì theo em nghĩ install sever RP và open4all RP dùng cho s60v5 và symbian3 thôi nếu vẫn ko đc bác thử sang box s60v3 tải bản rompatcher bên đó cài vào xem
http://www.4shared.com/file/pzD1m9wg/PATCHES.html

Chỉnh sửa cuối:

truongson20689

máy bác n85 là dòng s60v3 FP2 cho nên bác dùng Install Server RP+ thì chắc là ko đc rồi bác xoá thư mục patches trong thẻ nhớ rồi dow theo linh ở dưới về giải nén ra đc thư mục patches rồi lại cop vào thẻ nhớ sau đó mở rompacher lên apply xem có đc ko vì theo em nghĩ install sever RP và open4all RP dùng cho s60v5 và symbian3 thôi nếu vẫn ko đc bác thử sang box s60v3 tải bản rompatcher bên đó cài vào xem
http://www.4shared.com/file/pzD1m9wg/PATCHES.html
mình cảm ơn bạn nhiêu ;hôm trc hack cho thằng bạn nhueng không đuọc giờ không có máy để thử

tranhoangquyen

Mình cài file UMU rồi chấp nhận kết nối. sau khi nó kết nối thì hỏi product k3y. Không thấy hỏi k3y dùng thử? bạn chỉ cho mình với. Thanks

phiphong_78

Mình cài file UMU rồi chấp nhận kết nối. sau khi nó kết nối thì hỏi product k3y. Không thấy hỏi k3y dùng thử? bạn chỉ cho mình với. Thanks
như thế là bác chưa kết nối đc.bác xem lại các kết nối của máy,tốt nhất là dung 3G chứ dùng wifi tậm tịt lắm.hôm trước em hack cho bà xã con Statio cũng bị như vậy.hoá ra là do sim của bà xã ko đăng kí 3G,sau em lắp sim của em sang thì đc luôn.khi kết nối đc thì nó sẽ hiện lên một dòng key dùng thử mình chỉ cần nhấn có hoặc ko thôi.còn nếu ko kết nối đc nó sẽ hiện lên một dòng để trống và bắt mình nhập product key vào

Tuanbik1416

mình có con E63 cũng không cài được UMU và rompatcher máy báo lỗi chứng chỉ ... có biết cách nào để hack phone được nữa không ạ?

ANHTUAN9791

da doc ky huong dan truoc khi dung.k thanh cong voi X6 RM559.cai pm unsight bi loi chung chi.
Port via mobile

montana22

các bác cho em hỏi.liệu con c5 03 có hack được theo cách này ko vậy.? vì em tìm ko thấy file installserver,!

ngoisaole

e xài SE satio luc trc hack dc...up FW lại giờ bó tay lun..co ai giúp k...dc den bước thứ 3..k thấy b4 ở đâu hết

haihung1989

ai giúp e với e mới flash máy bị mất hack jo hack lại cài umu nó báo thời gian dùng thử đả hết jo làm sao đây e ko bit hack bằng cách khác

phiphong_78

e xài SE satio luc trc hack dc...up FW lại giờ bó tay lun..co ai giúp k...dc den bước thứ 3..k thấy b4 ở đâu hết
bác xem lại kết nối chắc up FW xong bác chưa cài lại cấu hình 3G cho máy chứ em hack 3 chiếc STatio rồi có vấn đè gì đâu.kể cả ver R2AK006 và ver thấp hơn đều ko thấy vấn đề gì

phiphong_78

ai giúp e với e mới flash máy bị mất hack jo hack lại cài umu nó báo thời gian dùng thử đả hết jo làm sao đây e ko bit hack bằng cách khác
chắc lúc trước hack xong bác ko xoá umu hoặc xoá ko triệt để nên mảnh vỡ của umu vẫn còn nên thời gian qua umu nó vẫn tính là bác đang dùng thử nó đến khi hết hạn dùng thử bây giờ bác cài vào khi đã hết hạn dùng thử nó sẽ báo vậy và bắt bác nhập produc key (app diệt virut hoặc app bản quyền nào chẳng thế)giơ bác copy lại giữ liệu rồi fomat cả máy lẫn thẻ nhớ rồi cài umu lại là hack bình thường

ace_hp7

Active Member
k bác wa topic hack = drweb cũng đc.k fai đăng ký