• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperHot - H@ck phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,không cần PC

JohnyNguyen

SuperHot - Hack phone S60v3 S^1 S^3 S^4 mới nhất không cần cer,k3y,không cần PC

First of all thanks Kevin (Evilhawk00) for info about UMU quarantine.
And of course thanks UMU for unsafe quarantine in UMU Mobile Security
And then ,Greetings say to CODERuS ;;) Thanks bro =D> Trully hero :p

Phương pháp này đã được đảm bảo từ phương pháp hack với lỗ hổng của app diệt Virus Dr.Web ;;) Nhưng nay bạn sẽ không cần phải loằng ngoằng phức tạp với đống file hỗn độn,nay chỉ với phần mềm diệt virus UMU thôi :)

Đặc biệt cách này áp dụng được cho cả dòng máy Sony Ericson Vivaz luôn :D

Chỉ cần làm theo thứ tự,đọc kĩ hướng dẫn nhé ace :p

1. Cài đặt UMU * Hack.sisx. (Signed) Sau khi cài đặt ứng dụng sẽ tự động khởi động lên

2. Chấp nhận kết nối yêu cầu (bạn có thể sử dụng WiFi)

3. Chấp nhận k3y dùng thử

4. Chấp nhận giấy phép

5. Chọn Yes

6. Chọn No, sau đó OK

7. Chọn Ok - Nhập 123 - 123 Nhập lại 123 (Mật khẩu tạm thời thôi mà,ko quan trọng lắm )

8. Nhấn Options - Anti-Virus

9. Đi đến Quarantine

10. Chọn Options - Restore - Nhấn Yes

11. Nhấn Back - Home - Exit - Gỡ bỏ UMU Mobile Security (Xong rồi thì chả xoá đi :p)

12. Nhập 123 mật khẩu cho gỡ bỏ (Có Mật khẩu mới xóa đc )

13. Cài đặt RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed --> Khởi động nó lên --> Apply Open4all - Bạn có thể truy cập đến tất cả các thư mục

14. Apply installserver (Nếu bị dấu X đỏ - Chứng tỏ installserver ko hợp với máy của bạn,hãy tìm file khác là ok :p Nhưng bạn cứ yên tâm,đén bước này chắc chắn 1 điều rằng máy bạn đã đc hack thành công rồi :D\-/

Gooooood luck !!!

DOWNLOAD HERE

Viết thì dài nhưng chưa đầy 2 phút từ khi cài đến khi hack xong :p

Cách Format không mất hacked là đây :)
Ko biết cái file installsever.exe của vova1609 có đúng là sửa đc file trong ổ Z ko bác nhỉ? Nếu đc thì đúng là có thể 4mat mà ko mất hack rùi :D. Quăng cái installsever.exe vào Z là xong :-?
Đâu phải đâu Boy. Installserver của Vova là chỉ bỏ check built-in thôi
Cách format k mất hack cho ACE Data
Chép vào C:\Private\ nhé ;-)

Lưu ý: K flash lại nhé. Flash lại mất hack ráng chịu. Cách này có thể làm cho ứng dụng cài vào C sẽ k mất sau format :D

File tổng hợp installserver cho từng dòng máy :D Ae tìm cho đúng với máy của mình nhé ;)) Sưu tầm bởi Mr_V :p

Installserver download

Mã:
installserver91: for E60, E61i, E62, E65, E70, N71, N73, N75, N77, N80, N91, N91, N92(Symbian 9.1)
installserver92: for E51, E90, N76, N81, N81 8GB, N82, N93, N93i, N95, N95-2, 6290, 5700, 6120, 6110, i520, i550, i400, i450, i560, G810, N78, N96, 6220(Symbian 9.2, 9.3)
installserver3250: for 3250
installserver5500: for 5500
installservere50: for E50
installservere61: for Å61 or 3250 (if first file wont work only)

by PNHT:
installserver934: for newest 9.3 and all 9.4 models

by CODeRUS:
installserverS3: for all Symbian^3 (and Symbian Anna, Symbian Belle)

Chỉnh sửa cuối:
Cách này thực ra cũng như cách của vutaikt. thanh kiu bạn đã tìm ra cách hack đơn giản mà lại áp dụng được cho mọi dòng symbian!

JohnyNguyen

Cách này thực ra cũng như cách của vutaikt. thanh kiu bạn đã tìm ra cách hack đơn giản mà lại áp dụng được cho mọi dòng symbian!

Chẳng phải của tớ,cũng càng ko phải của vutaikt đâu bạn,tất cả phương pháp hackphone ko cer k3y,hack với installserver ...từ trước tới giờ đều do Coderus viết ra cả đó ;) Tớ sưu tầm nhưng ko bao giờ quên ghi Credit ngay trên đầu #1 bao giờ cả :p

hoangphuong285

đang còn hack bằng cer và key ... Cứ tải về để trong dt đã. Cảm ơn đã sẻ chia ....

mrtthai

cách của J mình làm theo 1 phát là xong ngay, đúng quả thật chưa đầy 2p mình đã hack máy xong.

hungmx1992

Bạn JohnyNguyen cho mình hỏi 2 cái:
1/ cái link download UMU của bạn bấm down thì báo lỗi " The user hosting this
content is out of bandwidth." up lại dùm minh nha, mình rầu rĩ mấy tháng chưa hack dc con N81 vì ko có cer+key.
2/ bước "13. Cài đặt RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed " cho hỏi là cái này down ở đâu vậy, ko xài cer+ key thì làm sao signed dc ? hay có sẵn trong folder download của bạn rồi ?
Cảm ơn trước !

JohnyNguyen

Bạn JohnyNguyen cho mình hỏi 2 cái:
1/ cái link download UMU của bạn bấm down thì báo lỗi " The user hosting this
content is out of bandwidth." up lại dùm minh nha, mình rầu rĩ mấy tháng chưa hack dc con N81 vì ko có cer+key.
2/ bước "13. Cài đặt RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed " cho hỏi là cái này down ở đâu vậy, ko xài cer+ key thì làm sao signed dc ? hay có sẵn trong folder download của bạn rồi ?
Cảm ơn trước !
Bạn thử lại xem đã down đc chưa nhé :) Thông cảm vì acc box.net của mình mới bị hết băng thông :( Hic
Cái nữa là bước 13. Cài đặt RomPatcherPlus_3.1.sisx Signed : Trong file đính kèm của tớ đã có rồi :) Tiêu đề là ko cần dùng cer & k3y mà :p Signed sẵn rồi chỉ việc cài thôi nè ;) guuud luck

hungmx1992

Mình đã hack thành công máy rồi, nhưng mục đích của mình là để cài game N-gage. Sau khi hack thành công mình tắt tất cả các patch trong RomPatcher ( đã copy file game.ngage vào folder N-gage) ,sau đó vào n-gage app ( N-gage Installer 1.21 build 1552) cài thì nó chạy Preparing íntallation 1 hồi lại báo là File is corrupted. Delete now?
Chữa lỗi này ntn hả bạn? Giúp cho trót nha bạn, hack xong ko cài dc game thì bùn chết :D

dieuuy

sao không dow được vậy bác ơi va dowload here nó báo là: The file you are trying to download is currently not available, please try again in a few minutes. If you continue having issues please email support@box.net for support. bác xem lại giúp e cái e đang hack con C7 mãi mà không được. thanks bác.

hoanglongbf

sao không dow được vậy bác ơi va dowload here nó báo là: The file you are trying to download is currently not available, please try again in a few minutes. If you continue having issues please email support@box.net for support. bác xem lại giúp e cái e đang hack con C7 mãi mà không được. thanks bác.
tôi vừa hack cho con C7 của ông anh xong , ngon mà bạn, bạn xem có sai bước nào ko nhé

taipv3g

cac bac cho hoi, e hack cho C7 ma ko dc, du da lam di lam lai nhiu lan rui ma van ko dc ???!!!!!!

dieuuy

bạn xem lại đi mình hack C7 được rùi mà. hack xong có phải xoá roompatcher đi không bác

thanh_linh

bạn xem lại đi mình hack C7 được rùi mà. hack xong có phải xoá roompatcher đi không bác
Bác đọc kỹ hướng dẫn của JohnyNguyen đi chứ. Bác ấy đâu có nói xóa cái Roompatcher đi đâu. phải có cái đố để bác Apply chứ.

hungdaiuy

Qúa Chuẩn! Vừa Hack ok con C6-01 cho Ông Anh! Vì con C6-01 ko có Bộ nhớ E như C7 của Mình nên làm theo cách của Bác Vutai mấy lần mà ko dc!! Chơi theo cách JohnyNguyen ok luôn!!! Thank JOHNY-NGUYEN nhiều!!!!

Chỉnh sửa cuối:

hungdaiuy

Thành viên cấp 1 mà Bạn hỏi Chán Thế!!! Xóa đi thì coi như chưa hack nha!!! Xóa rồi thì B cài lại Rom rồi App lại là dc!!! hihihi!!!! Thank Bác JOHNY-NGUYEN có bài hay cho ae!!!!