• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sưu tầm soft cho imagio

Status
Không mở trả lời sau này.

hit_boy

anh em có soff j hay, mới, cùng up cho mọi ng cùng dùng há.

khởi động là soft remove logo verison

dl here

Chỉnh sửa cuối:

hit_boy

@ Gửi tin nhắn theo group,(xuât hiện trong menu của tn mới)

dl here

@ Font Việt.

dl here

@ khóa máy bằng sensro cho bác đây ( khóa máy bằng cách xuay vòng fone bằng tay):

dl here

điều khiển ppc bằng cách lắc tay.(g-trigger)

dl here

or dl here

XEM TV NÈO MỌI NGƯỜI(Đã Đk Với phiên bản V2.1 ,sử dụng mặc định password: 56.,,,HTV9: mms://www.vtc.com.vn/HTV9_2818
HTV-movie: mms://210.245.126.153/HTVCMOVIE
HTV : mms://203.162.1.217/HTV)

DL HERE

Chỉnh sửa cuối:

stevenpham

Các bạn dùng G-Trigger đã có trong diễn dàn nhé. Đã test, rất OK, lắc để khoá máy hoặc mở ứng dụng.

hit_boy

link đa câp nhật phí trên, bạn chịu khó đọc tiếng anh nó cung ko khó, hoặc bạn vào youtobe seach nó có hương dân lun, tự nghiện cứu nó thú vị hơn nha bạn, chi hết thì ko có j vui dâu,

thainamanh

Ai có phần mềm khóa máy Imagio ko ạ?
chứ để khóa mặc định của máy dễ bị lộ nhìu thứ lắm :p

windows1980

Lock như Iphone thì dùng S2U2 bạn à. Có phần còn ngon hơn vào website của nó mà download (free) phiên bản mới nhất.
:)

son_hui

@ Gửi tin nhắn theo group,(xuât hiện trong menu của tn mới)

dl here

@ Font Việt.

dl here

@ khóa máy bằng sensro cho bác đây ( khóa máy bằng cách xuay vòng fone bằng tay):

dl here

điều khiển ppc bằng cách lắc tay.(g-trigger)

dl here

or dl here

XEM TV NÈO MỌI NGƯỜI(Đã Đk Với phiên bản V2.1 ,sử dụng mặc định password: 56.,,,HTV9: mms://www.vtc.com.vn/HTV9_2818
HTV-movie: mms://210.245.126.153/HTVCMOVIE
HTV : mms://203.162.1.217/HTV)

DL HERE

Bác ơi cái phần mêm g-trigger sensorlock dùng như thế nào hả Bác ! Bác thể chỉ dẫn cụ thể hơn ko??/ em đã thử đi thử lại cái g-trigger rùi ! như ko tác dụng... còn cái sensorlock thì khởi động lên cứ báo lỗi gì đấy... hịc ! mong Bác giúp nhanh em cái ! Cảm ơn Bác ! chúc Bác 1 năm mới Vạn sự như ý nhé.........

contho

Các bác ơi, có cái soft nào cài thêm cho imagio mà:
- Đang soạn thảo tin nhắn, vào menu và chọn Insert trong mục này cho phép chèn số điện thoại và tên từ danh bạ (nói nôm na là có thể nhắn tin số điện thoại của 1 người trong danh bạ cho người khác). Em vào thì thấy chỉ cho phép chèn vcard và tin nhắn chuyển sang MMS chứ k phải là SMS, rất bất tiện.
- Em trước đây dùng Blackberry có phần mềm như nêu trên rất tiện mà WM6.5 chẳng nhẽ lại không có hở các bác.
Em xin cảm ơn nhiều.

lungtungbeng

Các bác ơi, có cái soft nào cài thêm cho imagio mà:
- Đang soạn thảo tin nhắn, vào menu và chọn Insert trong mục này cho phép chèn số điện thoại và tên từ danh bạ (nói nôm na là có thể nhắn tin số điện thoại của 1 người trong danh bạ cho người khác). Em vào thì thấy chỉ cho phép chèn vcard và tin nhắn chuyển sang MMS chứ k phải là SMS, rất bất tiện.
- Em trước đây dùng Blackberry có phần mềm như nêu trên rất tiện mà WM6.5 chẳng nhẽ lại không có hở các bác.
Em xin cảm ơn nhiều.

Của bạn đây nhé http://www.mediafire.com/?fy2lwrzotwu
Thank nếu ok^^

dungchay

Cho Mình hỏi có App nào Sync (Đồng bộ) Danh bạ và Tin nhắn lên 1 server trên mạng không? Mình đang rất cần mà tìm không ra :(( hqa Up rom xong die cái thẻ nhớ... h trắng tay rồi :((

Status
Không mở trả lời sau này.