• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sweet Memories S60v3v5

duylinh27884

Moderator
Sweet Memories S60v3v5

Mất cả buổi chiều hì hục với theme này:( Theme với icon tròn bóng bẩy như những viên kẹo ngọt ngào này dạo trước mình đã thấy và rất thích nó nhưng khi đó FGshah chỉ làm cho s^3 nên đành ngậm ngùi:(( Series Ramzan cho S60v5 với icon này thì khỏi chê rồi(vì vốn dĩ mình thích nó mà :D) nhưg lại ko mặn mà lắm với bộ hình nền của nó ko đc đẹp lắm mà lại nặng nữa,icon thì khá đủ nhưng lại ko hiện trên máy của mình nên đã xào nấu lại rồi add lại uid app,và bổ sung thêm 1số app nói chung là full trên máy mình,giảm độ phân giải của wall hs và memu trong file themepackage.mbm từ 1600x1000 xuống còn 640x640 nên dù đã add thêm trên 80 app nhưng file cài lại nhẹ đi,hy vọng mọi người thích nó:D

Link Download