• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sweet Memories S60v3v5

duylinh27884

Moderator
Sweet Memories S60v3v5

Mất cả buổi chiều hì hục với theme này:( Theme với icon tròn bóng bẩy như những viên kẹo ngọt ngào này dạo trước mình đã thấy và rất thích nó nhưng khi đó FGshah chỉ làm cho s^3 nên đành ngậm ngùi:(( Series Ramzan cho S60v5 với icon này thì khỏi chê rồi(vì vốn dĩ mình thích nó mà :D) nhưg lại ko mặn mà lắm với bộ hình nền của nó ko đc đẹp lắm mà lại nặng nữa,icon thì khá đủ nhưng lại ko hiện trên máy của mình nên đã xào nấu lại rồi add lại uid app,và bổ sung thêm 1số app nói chung là full trên máy mình,giảm độ phân giải của wall hs và memu trong file themepackage.mbm từ 1600x1000 xuống còn 640x640 nên dù đã add thêm trên 80 app nhưng file cài lại nhẹ đi,hy vọng mọi người thích nó:D

Link Download
Hoặc
Link Download 1

Ver black

Chỉnh sửa cuối:

xuanminh9x

bạn có theme angry shark ko post len luon di.

Viết tiếng việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Các bài viết không dấu sau sẽ tự động bị xóa bỏ mà không cần thông báo

Last edited by a moderator:

Dragon459

Manager

Sao lại cứ vào topic để yêu cầu theme này theme nọ nhỉ :( Đây là theme mix hoặc theme tự làm chứ có phải tổng hợp đâu.
Cần theme nào thì có thể google search hoặc vào topic cập nhật để tìm.

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator

Viết tiếng việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Các bài viết không dấu sau sẽ tự động bị xóa bỏ mà không cần thông báo

Nếu bạn thích bộ icon 3d này thì bạn có thể tải theme này free trên ovi cũng bộ icon này của cùng tác giả: http://store.ovi.com/content/187473 lần sau ko yêu cầu theme nữa nha bạn!

nvh2981

Member
thêm 1theme chất lượng,không thể đẹp hơn....

bui_thanh_nam

theme rất tuyệt nhưng khi em cài vào thì có 1 thư mục nó vẫn mạc định theo máy..

folder Navigate nó vẫn nguyên như hình em post

duylinh27884

Moderator
theme rất tuyệt nhưng khi em cài vào thì có 1 thư mục nó vẫn mạc định theo máy..
folder Navigate nó vẫn nguyên như hình em post

Bạn xem lại có nhầm ko nhé?theme mìh up là dạg icon tròn còn hìh ss bạn chụp mìh thấy toàn icon anna ko mà?:-?

bui_thanh_nam

Bạn xem lại có nhầm ko nhé?theme mìh up là dạg icon tròn còn hìh ss bạn chụp mìh thấy toàn icon anna ko mà?:-?
bác k hiểu ý em rồi...ý em là cái folder e khoanh vùng kia nó không tròn theo theme của bác...

duylinh27884

Moderator
vâng em cũng biết thế..nhưng công nhận theme này nhìn phê thật ^^
Bạn thông cảm nhé,theme này mìh đã cố gắng add tương đối,nếu add full cho máy từg người chắc mìh ko thể roài:D,bạn có thể tham khảo các topic hướg dẫn theme để có thể tự add full icon các theme mìh thích,cũg ko quá khó để ko làm đc bạn ạ:D