• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[swf][20 Hình Màn Hình Chờ Tuyệt Đẹp]-For N95-E71

dylaner

bác nào chỉ em rotate cái Sothink SWF Quicker với ! em cài rùi mà ko biết rotate thế nào cả ! E đg xài V.40

hurryghost

Bác nào biết làm màn hình chờ cho N73 giúp em với nha có chương trình thi càng tốt.Thank trước nha

Bác down 1 cái theme ðôngj là ownskin animation se dc install. Chúc bác thành công!(theme ðôngj bác search trên dien ðàn nha.
Posted via Mobile Device

HuyChung

anh chị ơi em xài n85 nhưng khi cài flash lite 2.1 va 3.0 đều ko đựơc thì liệu có thể xài được pm này không ạ?

giadaiminh

bác ơi e làm đc trên N78 của e rùi(vô phần cài đặt),khi đủ thời gian tiết kiệm pin do mình đặt ra nó cũng hiện ra hình mình đã chọn nhưng đèn màn hình tắt nên tối thui ah.Làm sao cho nó sáng màn hình để nhìn file swf mới đẹp đc chứ.hình như khóa phím lại thì nó ko có hiện ra,để ở màn hình chờ sau khoảng thời gian nó mới hiện ra?
thanks

tiendatexpress

bác ơi e làm đc trên N78 của e rùi(vô phần cài đặt),khi đủ thời gian tiết kiệm pin do mình đặt ra nó cũng hiện ra hình mình đã chọn nhưng đèn màn hình tắt nên tối thui ah.Làm sao cho nó sáng màn hình để nhìn file swf mới đẹp đc chứ.hình như khóa phím lại thì nó ko có hiện ra,để ở màn hình chờ sau khoảng thời gian nó mới hiện ra?
thanks

Bạn vào Settings->general->Personalisation-> themes ->power saver -> animation -> rồi chọn Change. Trong Change gốm có 3 phần:
+ Animation File: Bạn tìm đến cái hình chờ mà bạn định cài vào...
+ Animation time-out: chọn thời gian tắt màn hình...
+ Light time-out: Bạn chọn chế độ sáng đèn ở đây tùy bạn chọn sáng bao nhiêu lâu sau khi màn hình tắt.(Cái này tùy bạn )
Chúc bạn thành công !!!:D

vutuan472

cho mình hỏi làm sao chỉnh cái swf của thằng n95 8g đứng lên được không .cài vào toàn màn hình nằm ngang không xấu quá

handsome_hcm

Ai dùng n81 thì đừng nên dùng , tốn bin kinh dị , em sợ quá đi , đẹp thì đẹp mà hao thì hao ( _ _ ")

handsome_hcm

vô tư,chép vào other rồi vào phần cài đặt mà chọn,hơi tốn pin nhưng thix đẹp thì vô tư.

tiephien1

sao mình cài ok hết rồi nhưng lúc đầu nó hiện lên cái hình mà mình đã chọn. rồi 1 lúc sau nó lại trở về màn hình chờ mặc định tối om mà ngày và giờ bé quá. có ci biết cách nó hiện mãi màn hình mà mình đã chọn ko? để xem giờ cho nó dễ ấy mà, đỡ phải mở bàn phím ấy mà. thank!

TuanSymbian

Mình đang dùng cái screensaver này cho N78 có ai thích thì mình up lên vậy