• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiftkey Keyboard-Bàn phím thông minh đã chính thức hỗ trợ Tiếng Việt (Up v4.3.0.196)

kdv2108

Active Member
Sau 1 số bản dùng thử thì cuối cùng Swiftkey đã chính thức hỗ trợ Tiếng Việt với bản 4.0.Đây là bàn phím theo mình đánh giá là thông minh nhất hiện nay với khả năng đoán từ rất tốt, nó hiểu những từ nào thường đi với từ nào và đưa ra dự đoán khá chính xác. Ngoài ra nó còn có khả năng học các từ mới mà bạn đã từng gõ, thậm chí có thể đọc Facebook,SMS...của bạn để đưa ra gợi ý cho nên bạn càng dùng nhiếu bàn phím của bạn càng thông minh.App này thường xuyên đứng đầu trong số các ứng dụng trả phí trên GP. Bản mới này còn hỗ trợ Swipe rất tốt.
p0MQjCUnMm42kBuULjGVqGRa8TpucU4c0U-rep0H2kSwJaWcsZJX2_oQyrSFrjIBbPqk
upEwTqkA5i3fElZ6Mjwr8JVIbplNfO1NUCj-0f0L9GeLXcSPnesbyG41M2o-dLGRha0r

Bàn phím cho phép đoán từ tối da 3 ngôn ngữ cùng lúc:bạn đang gõ Tiếng Anh nhưng bạn gõ 1 từ Tiếng Việt nó sẽ tự động chuyển sang gợi ý TV.Các ngôn ngữ được hỗ trợ:
English (UK)
Afrikaans,Arabic,Basque,Bulgarian,Catalan,Croatian,Czech,Danish,Dutch,Estonian,French (CA),French (FR),Finnish,Galician,German,Greek,Hebrew,Hungarian,Icelandic,Indonesian,Italian,Kazakh,Korean,Latvian,Lithuanian,Norwegian,Persian (Farsi),Polish,Portuguese (BR),Portuguese (PT),Romanian,Russian,Serbian,Spanish (ES),Spanish (US),Slovak,Slovenian,Swedish,Turkish
Ukrainian,Albanian, Bosnian, Javanese, Sundanese, Thai, Vietnamese
Tham khảo thêm tại https://www.google.com.vn/url?sa=t&...uYH4DA&usg=AFQjCNFXRdFOLY4WDhmnUWWAUXG0ph9OAg
Link www1.zippyshare.com/v/82087697/file.html

UPDATE Swiftkey Keyboard 4.1.3.149

UPDATE SwiftKey Keyboard v4.2.0.155

Last edited by a moderator:

yeskia

Moderator
link zippyshare báo vậy nè bạn File does not exist on this server!!

Link Zippy bài 1 die rồi. Đã update version mới.
Link bài 2 thì ok, nhưng theo chủ topic thì dành cho tablet.

Chỉnh sửa cuối:

kdv2108

Active Member
cái này hổ trợ gỏ dấu thì hay nhưng ko phải từ nào củng hổ trợ chính xác.

Bạn cứ gõ Telex bình thường,từ nào có nó sẽ gợi ý nếu chưa có nó sẽ thêm từ mới vào từ điển của nó,ngoài ra bạn có thể cho phép nó học từ mới trong SMS,Email...để nâng cao vốn từ của nó.Cho nên mới nói càng dùng nhiều nó sẽ càng thông minh,càng hiểu bạn để gợi ý chính xác hơn.Nếu up rom hoặc reset máy nên dùng Titanium back up lại sau đó bung ra để giữ từ mới

ductam

Link lỗi rồi bạn ơi.

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Dragon459

Manager
Oh, MOD chưa đọc phần pass để tải file à: PDAVIET

Em k xài host này nên cũng k rõ thế nào luôn. :D
Chỉ thấy thông báo ntn nè anh.
Thông tin tập tin tải xuống

Tên tập tin: SwiftKeyKeyboardv4.13.149.apk

Dung lượng: 7.8 MB

Thông tin xác thực không hợp lệ !