• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro 1.60 (new)

tuanlinh

Hôm qua em vừa check thì đã thấy có phiên bản mới - 1.60 của Swiss Manager Pro, em post lên đây cho anh em dùng thử luôn !

Một số thay đổi trong phiên bản mới:

NEW in version 1.60:
# New menu command (Invoke) that allows executing favorites in both flip modes
# New menu command (Reset) for restoring the default favorites list
# Setting timeout for the "Cleanup when idle" option
# Option to replace the built-in Task Manager, providing a way to invoke SMP by keypress
# Enhanced various system information detail dialogs with new items
# Adapted to the Motorola Z8 phone
# Numerous additional enhancements, optimizations and bugfixes

Download bản Swiss Manager pro 1.60 (chưa có cr****) và phiên bản Swiss Manager Free 1.60 (phiên bản free) ở đây ạ !
http://cellphonesoft.com/

Cách cr**** phiên bản 1.60:
- Cài phiên bản 1.51 và đăng ký với số B16105A0277A
- Sau đó upgrade lên phiên bản 1.60 rồi đăng ký với số 62470
- Thế là xong ! :D

Lưu ý: đối với những bạn đã đăng ký bản 1.51 với số 3E812C70E040 thì sẽ ko đăng ký được cho bản 1.60 với số 62470, các bạn cần cài lại bản 1.51 và đăng ký với số mới B16105A0277A, sau đó làm như hướng dẫn ở trên.

Chỉnh sửa cuối:

doananh

Đây là bản 1.6 Cracked.
Không cần phải cài đè lên bản 1.51
Phần mềm này ngon lành, mình remove bản 1.50 đi rồi cài bản 1.61 này vào nó chả hỏi key gì cả, ok luôn hi hi

thefriends

Hi all,
Mình vừa cài bản 1.6 này, nói chung là ổn. Tuy nhiên có một vấn đề sau.
Mình để flip đóng, bấm nút bên phải (More) và chọn Task Manager nhưng nó báo lỗi:Not found. Theo mình nghĩ, thằng 1.6 này có thể thay đc TaskManager , và có thể gọi được khi flip đóng nhưng mình không biết làm thế nào ? Chắc do đó mà nó gây ra lỗi trên phải không?
Mình còn thấy cái icon của nó có thể thay được cái biểu tượng cục pin dướii đáy màn hình, nhưng kô biết thay ở đâu.
Bạn nào giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

doananh

Hi all,
Mình vừa cài bản 1.6 này, nói chung là ổn. Tuy nhiên có một vấn đề sau.
Mình để flip đóng, bấm nút bên phải (More) và chọn Task Manager nhưng nó báo lỗi:Not found. Theo mình nghĩ, thằng 1.6 này có thể thay đc TaskManager , và có thể gọi được khi flip đóng nhưng mình không biết làm thế nào ? Chắc do đó mà nó gây ra lỗi trên phải không?
Mình còn thấy cái icon của nó có thể thay được cái biểu tượng cục pin dướii đáy màn hình, nhưng kô biết thay ở đâu.
Bạn nào giúp mình với
Mình cũng dùng bản 1.61 này nhưng không bị như bạn vẫn vào TaskManager như bình thường khi đóng Flip. Bạn xem lại nhé.
Còn icon của nó là khi bạn chưa thoát hẳn nó ra thì nó sẽ có biểu tượng pin và giờ ở dưới( bạn có thể di chuyển nó) chứ nó không thay cho biểu tượng cục pin đâu.
Bạn muốn tắt nó thì vào Swiss rồi chọc vô mũi tên trên đầu rồi chọn Exit là ok bạn ah.
Chúc bạn vui

sonkieng126

Bạn nào giúp mình với
Vào setting/task/icon/details sửa lại là fix

ksez2002

Đây là bản 1.6 Cracked.
Không cần phải cài đè lên bản 1.51

Bạn ơi, mình đã cài nhưng sao nó vẫn đòi đăng ký nhỉ. Có phải sign gì ko nhỉ, máy mình chưa cài bản nào cả. Mong bạn giúp nhé.

Son_Do

Well-Known Member
Khi cài bản 1.6 Pro thì nó tự tạo cho bạn serial number nằm trong C:\media files\document. Bạn lấy đăng ký là ok.