• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager PRO 1.70 UIQ3 Full with Autostart Function

gabika318

Swiss Manager PRO 1.70 UIQ3 Full with Autostart Function
plus ALLFILES Capabilities

Autostart Function: When turn on your phone, Linkboy automatic starting...

Need Autostart function?
Just Check AUTOSTART ENABLE when install LinkBoy!

shinobi1104

every tested?it donot autorun in my p990i!"app closed" when my phone restarted!

Chỉnh sửa cuối:

anhcu

Thanks Gabika a lot

thank you very much for this valuable app. I'm looking for this mod so long . Please do more mod like this

lamquangtu

thank you very much for this valuable app. I'm looking for this mod so long . Please do more mod like this

Gabika showed the way to do this mod here.
You can add autostart function to any app. if you want.

Again Thank Gabika very much for sharing this helpful mod!!!

Chung_tuhinh

Can we overwite on to the old version 1.7 or we gotta remove it then install your version , Gabika ?

tommynguyen1961

Tớ sao dốt tiếng Anh thế ! Xin viết bằng tiếng Việt đi.

Đây là thành viên nước ngoài trong diễn đàn chúng ta mà bạn yêu cầu họ post tiếng việt sao được bạn. Nếu bạn có thắc mắc gì bạn cứ nêu thắc mắc sẽ có người giải đáp cho bạn.
Đây là chương trình quản lý hệ thống với chức năng tự khởi động khi bạn mở máy. Bạn chỉ cần cài đặt vào dt của bạn thì tính năng này hoạt động thôi chứ đâu có chỉnh sửa gì đâu.
Chúc bạn vui.

duynhi

mình down soft về rename bỏ .7z rồi cài file sis trực típ hả bạn?? mình làm như trên mà báo lỗi...hic..kì ghê...hướng dẫn new mem xíu nha...