• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 FULL VI pm quản lý ứ.d ht,giải phóng Ram,xem CPU ...

thanhlongck

Cái này dùng được mấy ngày là nó báo đã hết hạn dùng thử! Có full đâu đại ca.
Mình cũng bị như vậy.Được mấy ngày nó báo hết hạn, nhập Pass 12345 thì được mấy giây là out luôn

Secretvn

Mình đang dùng Handy Taskman nhưng vẫn còn lỗi là chương trình đã thoát nhưng báo là đang hoạt động. Giờ thử dùng chương trình này xem có hay hơn không.

Nghi_421

Member
Theo ông bạn thì anh này có hơn được Ramblow không, hiện tại thì tôi vẫn đang dùng thằng em này.Thanks

vutaikt

cái này giải phóng nhiều hơn ramblow và hiệu quả hơn....
mình hay dùng cái killme với cái này là oke
mình đang dúng bản crack ổn định lắm dùng hoài trên con 5800 giờ chuyển sang n8 chả thấy lỗi gì.
bản đó crack vuệt hóa của diễn đàn mình.. mỗi tỗi khi chạy là phải tắt open4all di.

ayetm

Mình cũng bị như vậy.Được mấy ngày nó báo hết hạn, nhập Pass 12345 thì được mấy giây là out luôn

Ờ. em cụng bị bệnh này nè. Nhập key chả thấy có tác dụng gì hết. Lần đầu em cài đặt vào máy xong giờ gỡ ra cài đặt vào thẻ.

Em đã cài vô 2 máy và thấy là. Nó thường bị lỗi sau khi máy bị tắt nguồn đột ngột như hết pin, tháo pin khi chưa tắt nguồn, đơ máy....

heaven3tt

cái này dùng 1 t thời gian là nó báo dùng thử ngay . nhập 12345 hay 11111 vào thì ok . nhưng sau vài giây cũng out luôn. lại phải remove đi cài lại

kienvp

cái này dùng 1 t thời gian là nó báo dùng thử ngay . nhập 12345 hay 11111 vào thì ok . nhưng sau vài giây cũng out luôn. lại phải remove đi cài lại

bạn tải bản 3.0 post vào tháng 5/2010 .bản đó xài ổn định ko bị lỗi .dùng chức năng tìm kiếm của dđ nhé .

w0nderb0y

Pm đòi key anh ơi... Full mà sao bị đòi kêy vậy trời... Gõ xong key thì 3s là dis...

heaven3tt

Cái này của bác kiên em dùng 1 thời gian là lại bị .nhiều lúc cần thì lại hết hạn .gõ 1234 ok dc 1 tí.đành remove rồi cài lại và cứ tiếp tục như vay.ko biết khi nào có bản #.

w0nderb0y

Cái này của bác kiên em dùng 1 thời gian là lại bị .nhiều lúc cần thì lại hết hạn .gõ 1234 ok dc 1 tí.đành remove rồi cài lại và cứ tiếp tục như vay.ko biết khi nào có bản #.

hê. Cài đặt lại, đánh dấu x dòng 1 thôi, 2 dòng kia bỏ... Thử xem. Mình vừa làm thế, không bị đis nữa..

Nghi_421

Member
Tôi dùng bản này của ông bạn đã lâu nhưng thi thoảng nó dở chứng báo hết hạn dùng thử lại phải xóa đi cài lại, ông bạn có cách khắc phục được lỗi này không ?

w0nderb0y

Tôi dùng bản này của ông bạn đã lâu nhưng thi thoảng nó dở chứng báo hết hạn dùng thử lại phải xóa đi cài lại, ông bạn có cách khắc phục được lỗi này không ?

đã có bản v3.2 vh rùj đó.. Không bị lỗi, bản này xang box vh v5 tìm nha

Nghi_421

Member
Anh binladen được cái đám ma, đám giỗ nào cũng có mặt. Xin bái phục, cho tôi xin cái bản 3.2 ấy, thanks