• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro v3.0 pm quản lý ứng dụng HT,giải phóng Ram,xem CPU ...

tritran18518

taskman là chạm nút menu chứ. Còn chức năng mình nói là phần icon long tap trong setting , đặt tùy chỉnh là hiển thị các app đăng chạy. nhưng giữ lâu icon của app nó có hiện ra gì đâu.
p/s: bạn thấy khó hiểu hả , ^^

slr_mclaren_2709

cho mình hỏi? sao mình dùng phần mềm này xem tốc độ chip thì hiện có 192 MHz ? vậy số đó có chính xác ko

sieutocdo1994

À mình biết rồi, đó chính là cái mình thắc mắc đó nhưng chưa thấy ai có cách giải quyết, mình đoán bạn dùng giao diện đã can thiệp như giao diện satio (Full Page, Nagation bar ...) đúng ko, khi à chạy tạo trống ram thì nó tắt cả mất mấy cái đang chạy trong rompather nên thành bị lỗi như thế đấy, nếu bạn để giao diện có sẵn như giao diện thanh phím tắt hay thanh danh bạ thì sẽ ko bị thế :)

đúng òi bạn mà mình ko sài giao diện satio mà mình sài orange mà mình nghỉ 2 cái giao diện này chắc bị tình trạng giống nhau thui :-?

kienvp

chi hon xplore cai giải fong ram thui chu lam sao hon ve quan li file duoc
quản lý file thì x-plore là nhất . còn thằng này quản lý ứng dụng hệ thống các thông tin về máy , quản lý file....

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mấy PM bẻ khóa này xài chán hơn con gián. Hôm nay vào nó lại báo hết hạn dùng thử và mỗi lần vào đều phải nhập 12345. Chán quá điX-(

thanhquang123

Posted via Mobile Device các bác ơi. Sao em dùng bjờ nó báo hết hạn dùng thử là sao mấy bác. Làm thế nào bjờ

thanhquang123

Mấy PM bẻ khóa này xài chán hơn con gián. Hôm nay vào nó lại báo hết hạn dùng thử và mỗi lần vào đều phải nhập 12345. Chán quá điX-(

Posted via Mobile Device em nhập 12345 vào được nhưng tý tý là bỵ out. Rõ chán

ngoanrazor

Well-Known Member
mình vẫn dùng bình thường mà bạn .mình dùng 1 thời gian rùi chẳng bao giờ bị như vậy cả .

Posted via Mobile Device
chắc bn dùng chưa đủ lâu chứ mjh bị như zậy rồi!

kienvp

Posted via Mobile Device
chắc bn dùng chưa đủ lâu chứ mjh bị như zậy rồi!
mình dùng từ hồi post bài này đến nay vẫn dùng . không bị trường hợp như các bạn . cài xong mình giã cho nó 5 số 11111 . cài đi cài lại để test vh đến nay có sao đâu .

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình dùng từ hồi post bài này đến nay vẫn dùng . không bị trường hợp như các bạn . cài xong mình giã cho nó 5 số 11111 . cài đi cài lại để test vh đến nay có sao đâu .

Hôm nay mới bị thôi bác. Lúc trước xài bình thường. Gỡ ra cài lại vẫn bị lỗi. Chán:(

Inuyasha1987

Máy bác này chắc đặc biệt hơn người chứ của mình cũng rứa, vẫn bị hết hạn dùng thử :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác kienvp kiểm tra lại PM của mình xem sao vì đa số đều bị hết hạn. Điều này chắc là do thường xuyên kết nối internet nên trang chủ nó phát hiện k3y dỏm và bị khóa đây:-?

kienvp

Bác kienvp kiểm tra lại PM của mình xem sao vì đa số đều bị hết hạn. Điều này chắc là do thường xuyên kết nối internet nên trang chủ nó phát hiện k3y dỏm và bị khóa đây:-?
mình thì chẳng bao giờ kết nối mạng cả . đầu tiên mình cài pm Swiss crack by DIL do bác post . cài xong mình đăng kí với 5 số 1 . trong khi test thử thấy bị thiếu một số chức năng nên del nó luôn sau đó tìm được thằng này dùng đến bây giờ luôn không bị sao cả . bác thử làm các bước trên giống mình xem sao .

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình thì chẳng bao giờ kết nối mạng cả . đầu tiên mình cài pm Swiss crack by DIL do bác post . cài xong mình đăng kí với 5 số 1 . trong khi test thử thấy bị thiếu một số chức năng nên del nó luôn sau đó tìm được thằng này dùng đến bây giờ luôn không bị sao cả . bác thử làm các bước trên giống mình xem sao .
P/s :mình cũng cài cho một thằng bạn theo cách trên hiện tại nó vẫn dùng để mai gặp nó xem có bị giống các bác không .

Ai kết nối mạng thường xuyên sẽ tiêu tùng nhanh. Thôi, tui đi mua k3y bản quyền xài cho nó an tâm:))