• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbian 3 Keyboard Ported For Symbian 9.4 Final !!!

kaise

đã fix lỗi được lỗi bàn phím Mini Qwerty chưa các bác ơi.mong quá

simhoang

Never fjxed =))

Không thể sửa :))
không có gì là không thể, chẳng qua là chưa có thôi
chẳng phải trước đây cái mod bàn phím xoay ngang màn hình của CFW C6 ai cũng bảo là không thể được vì nó chứa trong 1 file dll sao?
và chẳng phải bây giờ xoay ngang màn hình có ai là không xoay được đâu.
vậy nên cái này cũng vậy. chưa chắc chắn là có nhưng mình nghĩ sẽ không có cái từ "không bao giờ sửa được" đâu!
đơn giản nhất là ai đó tự làm ra 1 sản phẩm tương tự và không có lỗi nào cả!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
nhưng đó chỉ là hy vọng :D

0908727527

chẳng phải trước đây cái mod bàn phím xoay ngang màn hình của CFW C6 ai cũng bảo là không thể được vì nó chứa trong 1 file dll sao?
vậy nên cái này cũng vậy. chưa chắc chắn là có nhưng mình nghĩ sẽ không có cái từ "không bao giờ sửa được" đâu!
đơn giản nhất là ai đó tự làm ra 1 sản phẩm tương tự và không có lỗi nào cả!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

K bao h giờ sửa, tại vì chính tác giả làm ra cái này đã nói :))

OverYou

Nếu sửa được thỳ mấy ổng đó không sửa lun chứ để lỗi làm gì hở bro? ;;)

kimjaewon

c6 v43 for 5530 ko xài được, ko bik bị gì, bùn có ai giong minh không? flSah ko khởi động được

kimjaewon

bên đó nheiu62 file quá, minh thữ thì lên duoc bàn phím querty chứ phím số và chữ ko có, mà nó còn báo lỗi gì đó....

OverYou

bên đó nheiu62 file quá, minh thữ thì lên duoc bàn phím querty chứ phím số và chữ ko có, mà nó còn báo lỗi gì đó....

Nó có ghi rõ ở đó mà! Nhưng là Tiếng Anh nên chịu khó dịch để hiểu! Tôi không dùng CFW C6 nên không giúp được gì hơn :D

ngohuyhoang

Sao mình làm giống hướng dẫn mà lúc cook vào rom toàn ra bàn phím chữ và số như hình dưới nhỉ ( Nút hình bàn phím và nút OK )

OverYou

Cái này là bản do Vova1609 giới thiệu! Còn bản khác cập nhật từ Dan-av bạn nên theo link qua blog của binh24 để xem thêm!

Lâu rồi tưởng có topic khác do người khác Update nên tôi không sửa bài nữa! Ai ngờ bạn vẫn xúc đẩy lên...

ngohuyhoang

Cái này mình test từ lúc mới ra cơ, mà giò mới có thời gian post bài hỏi. Thế bây giờ muốn bàn phím như ở trên đầu thì phải down link nào vậy. Nút Ok ở dưới trông có vẻ tiện hơn nhiều. Bạn cho mình link đấy nha. THank

x4kio

Cho e hỏi làm s để quay về bàn fím cũ được vậy..
hjx..bàn fím mới này..xài k qen..cảm giác đáh k nhah = bàn fím cũ..
ai giúp e vs..

hoangphonghd

funnyclock

Vẫn mong rằng Nokia hoàn thiện giúp cái bàn phím swype, layout ngang của nó gõ tốt quá!