• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SymbianOn Advanced Theme v1.00_Hỗ trợ hình nền full màn hình

thanha1969

Mình cũng vậy, dùng được mấy hôm thì không vào được chương trình nữa. Xóa đi cài lại cũng vậy!

ronaldo07mu

Các bác còn dùng đc vài ngày,em còn chả dùng đc lần nào,cài xong vào toàn báo "feature not supported" X-(

gauheo

khẩn cầu các cao thủ xem lại zùm.1 pm hay ntn thi k thể k có đc.hixx.em mới cài sài đc ngon lành.rất ngọt(N82 V3.0).khoảng 2.3 ngay sau k vào đc nữa.:(:)((huhuhu...các chuyên ja xem zùm có pm nào jốg cái này k cho ae sài với..thank nnnnnnn

troly

Well-Known Member
Theo mình biết thì pm này phải hack phone đó. Bạn chịu khó dịch nhé.
1. capsOFF

2. Delete -> "C:/private/10202be9/persists/1000102c.cre"

3. Change attributes of -> "E:/private/200103E1/SysServer.dat" as system file

4. Restart phone

5. Try if it work

vietlong3

khẩn cầu các cao thủ xem lại zùm.1 pm hay ntn thi k thể k có đc.hixx.em mới cài sài đc ngon lành.rất ngọt(N82 V3.0).khoảng 2.3 ngay sau k vào đc nữa.:(:)((huhuhu...các chuyên ja xem zùm có pm nào jốg cái này k cho ae sài với..thank nnnnnnn

mình có tin vui cho nhưng máy nào bị lỗi phần mềm này .
khi máy của bạn bị lỗi thì bạn nên gỡ bỏ rồi cài lại .
1 : bật CapsOFF ( cho máy đã hackphone )
2 : vào và xoá file này : "C:/private/10202be9/persists/1000102c.cre"
vậy là đã dùng được rồi đấy . nếu vẫn không ổn thì thêm thế này nhé .
- tìm đường dẫn , tuỳ bạn cài vào máy hay thẻ : "C: or E:/private/200103E1/SysServer.dat" . rồi ấn phím 6 để thay đổi thuộc tính. tích vào System => chage lưu lại .
khởi động lại máy là xong nhé

you2youto

hồi bữa mình vẫn xài được nhưng không biết sao bữa nay vô thì máy báo appliciation closed... help với

Chỉnh sửa cuối:

curoa

mình làm đúng như VIETLONG3 hướng dẫn nhưng vẫn báo là "feature not supported"X-(

neo1105

Anh Thắng ơi, ko biết cái này có hỗ trợ xoay màn hình ko nhỉ. Không biết có hơn gì cái FreeFSWP kô nữa. Em thấy cái FreeFSWP dùng rất ổn định nhưng ko hỗ trợ xoay màn hình :(

gauheo

mình có tin vui cho nhưng máy nào bị lỗi phần mềm này .
khi máy của bạn bị lỗi thì bạn nên gỡ bỏ rồi cài lại .
1 : bật CapsOFF ( cho máy đã hackphone )
2 : vào và xoá file này : "C:/private/10202be9/persists/1000102c.cre"
vậy là đã dùng được rồi đấy . nếu vẫn không ổn thì thêm thế này nhé .
- tìm đường dẫn , tuỳ bạn cài vào máy hay thẻ : "C: or E:/private/200103E1/SysServer.dat" . rồi ấn phím 6 để thay đổi thuộc tính. tích vào System => chage lưu lại .
khởi động lại máy là xong nhé

:))=)) ok men.em cài lại đc òi(hok bít có bị nữa hok?test thử vài ngày nữa xem) :)) thank anh nnnn=D>:D

dicobaa

Posted via Mobile Device
Không dùng được với màn hình ngang. Chán.......

ccctcm

E chỉ cài được cho Nokiatheme thôi.
Khi dùng cho theme e cài vào thì 1 lúc là bị về như cũ thôi.
Mất hết cả background. Hic...

THCN

N78 cài được nhưng nó không full màn hình được. Chắc do N78 là dòng FP2.
Posted via Mobile Device