• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbol Paster v2.0

NGUYENTRANDUNG

Chương trình bao gồm đa dạng ký hiệu đặc biệt kèm chữ viết của các ngôn ngữ khác nhau. Phiên bản cập nhật mới, sắp xếp đúng trật tự của các ký hiệu, gia tăng bổ sung ký hiệu.

peacewar

cho mình hỏi có thể dùng những kí hiệu này để gửi tin nhắn được không?

Kojiro

Super V.I.P

Tất nhiên là được, bạn copy rồi paste vào tin nhắn của bạn, nhưng vấn đề là bên máy kia có nhận biểu tượng này hay ko thôi :p

NGUYENTRANDUNG

Symbol Paster>>>>Dán tất cả Symbol ở bất cứ nơi đâu bạn thích, tin nhắn ok nhưng đòi hỏi máy người nhận phải dùng fonts đa ngôn ngữ để xem, và đặc biệt túi phải nhiều tiền để trả tiền tin nhắn, những thứ này ngốn hàng đống ký tự đấy bạn:D:D. Mình có cả bộ đầy đủ symbol đẹp hôm nào rãnh sẽ gộp chung kèm pm này cho các bạn vì nó nằm ngoài pm dung lượng chứa symbol đến khoảng 5MB nên chưa cần thiết dùng đến

daoquangsu

mình chả biết sao mà nó chẳng hiện hết lên những SB nhỉ?
Posted via Mobile Device
Điều kiện là máy bạn phải cài font có hỗ trợ symbol.Dũng có 5mb symbol mình có những 50mb, đang chọn lọc ra 1 ít để add vào font đây.