• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbol Paster v2.1-Thêm sự lựa chọn mới

NGUYENTRANDUNG

Ứng dụng hỗ trợ tìm kiếm trên cả khối symbol và bảng chữ cái của mộ số quốc gia, bạn có thể dễ dàng copy hay paste nó vào bất kỳ nơi đâu. Phiên bản 2.1 cập nhật thêm trong bảng chữ cái La Tin, thêm nguồn tài nguyên BBCode giúp bạn tra nhanh khi truy cập soạn thảo bài biết trên diễn đàn. Trong khi Việt hoá đã thêm một vài logo sưu tầm, thêm mới này đặt tại: Ký hiệu>>>Sưu tầm. Đã sửa đổi BBCode cho phù hợp với 4rum PV.​

Kojiro

Super V.I.P
Rất chịu khó sửa code cho anh em, a rất khâm phục em chỗ đó :) Cảm ơn em đã vì PV!

conghungvn

Rất chịu khó sửa code cho anh em, a rất khâm phục em chỗ đó :) Cảm ơn em đã vì PV!
Posted via Mobile Device
Em đã dùng f0nts verdana của anh Sự nhưng 70% vẫn là ô vuông! trả biết sao nữa! dù sao cũng thanks cổ vũ tinh thần post bài "nhiệt tình" của anh!

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENTRANDUNG

Posted via Mobile Device
Em đã dùng f0nts verdana của anh Sự nhưng 70% vẫn là ô vuông! trả biết sao nữa! dù sao cũng thanks cổ vũ tinh thần post bài "nhiệt tình" của anh!

Đã gửi bộ fonts đầy đủ symbol cho daoquangsu, bạn chờ đợi nhé!

linlinki

cái này cài đặt kiểu chi vậy các bạn, mình down về được 1 cái file ji ý, ko hiểu, mong các bạn chỉ giúp

Kojiro

Super V.I.P
Dũng cho anh cái symbol thêm vào của em đi, đừng mã hóa như trong file build, a add vào S60v3 ko được với dạng đó :)

NGUYENTRANDUNG

cái này cài đặt kiểu chi vậy các bạn, mình down về được 1 cái file ji ý, ko hiểu, mong các bạn chỉ giúp

Dùng winrar giải nén trên pc hay xplore trên mobile. Lấy file SIS bấm vô cài đặt:D

Dũng cho anh cái symbol thêm vào của em đi, đừng mã hóa như trong file build, a add vào S60v3 ko được với dạng đó :)

Em up rồi:D

Bài #5
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=70147