• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Symbolpaste v2.40 dành cho ae khoái post bài trên mobile!

hihoha

Well-Known Member
Symbolpaste v2.40

Thấy tình hình ae post bài bằng mobile rất nhiều :D nay giới thiệu với ae Symbolpaste v2.40 pm rất hữu ích.

Ngoài việc có thể paste nhiều kí tự đặc biệt,bảng chữ cái từ nhiều quốc gia(cái này chắc để viết tin nhắn cho Tây=)) ) ngon lành.Symbolpaste v2.40 giúp ae đỡ phải nhớ những mã những code lằng nhằng,loằng ngoằng khi thao tác trên mobile.:D

NGUYENTRANDUNG

Bản kia em Mod, bản này nguyên gốc nâng cấp, ko sao cả, có thêm nhiều cho xôm tụ mà :)

Đang viết lại phần mềm này, hẹn trong nay mai sẽ cho ra phiên bản mới của người Việt. Anh zai nhớ ủng hộ nhé;)

phuonggm

Các pro có thể dạy mình cách thêm và xóa các symbol trong pm này đc ko.Thanks nhìu

DreamLand

Các pro có thể dạy mình cách thêm và xóa các symbol trong pm này đc ko.Thanks nhìu

Theo mình được biết thì nó nằm trong Apps/Sympas/sympas.pyc phiên bản mời hoặc sym.py cho các phiên bản cũ hơn. Dùng SD, hoặc MobilHex để edit.

thanhtungsx

Hehehe....có ngôn ngữ Ả Rập nữa nhỉ ! Cái này coi bộ thú vị đây k Long ?!

attachment.php
;;);;);;);;);;)

;;)

cfbl1111

mấy pro cho em hỏi ,em hơi gà về edit mấy cái symbol ,mấy pro có thể cho em biết cách edit hoặc thêm những symbol này được không,em muốn có 1 cái symbol theo phong cách của riêng em thì làm sao,em có dùng Siêu dịch để xem thử nhưng toàn code một dãy số nhìn choáng luôn,VD trong mặc định em thấy logo cty SANYO rất đẹp và rất thật nhưng em làm cty khác VD như cty NOK thì em phải làm cách nào để có dược logo Cty NOK ( học là chính tự vọc là mười) bỏ chút time hưỡng dẫn em với ,cũng không muốn hỏi đâu nhưng vọc mấy đêm oài đuối + pó tay,giúp em đi =D>

hihoha

Well-Known Member
mấy pro cho em hỏi ,em hơi gà về edit mấy cái symbol ,mấy pro có thể cho em biết cách edit hoặc thêm những symbol này được không,em muốn có 1 cái symbol theo phong cách của riêng em thì làm sao,em có dùng Siêu dịch để xem thử nhưng toàn code một dãy số nhìn choáng luôn,VD trong mặc định em thấy logo cty SANYO rất đẹp và rất thật nhưng em làm cty khác VD như cty NOK thì em phải làm cách nào để có dược logo Cty NOK ( học là chính tự vọc là mười) bỏ chút time hưỡng dẫn em với ,cũng không muốn hỏi đâu nhưng vọc mấy đêm oài đuối + pó tay,giúp em đi =D>

Để chèn thêm symbol thì bạn dùng Notepad++ mà edit tệp py là nhanh và dễ nhất.Còn tự làm logo font thì dùng FontCreator mà làm nhưng cần có hoa tay tẹo :D