• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tai nghe để nghe nhạc cho TyTN II

Status
Không mở trả lời sau này.

ultrakill

Active Member
Tiến Thành trên đường 3-2 bán 60k!
Vien thong 21A ở CMT8 bán 40k!
Một bạn ở Sư Vạn Hạnh (không nhớ dịa chỉ) bán 50k!
Mai Nguyên Mobile ở Võ Văn Tần bán 290k!

ặc em ở Hà Nội bác ạ. Mua cái này họ có Ship ra cho mình ko nhỉ :((

pvinh

mình đang sài đt at&t nhưng không cách nào kết nối được với cái Tai nghe Bluetooth i.Tech Clip radio. các bác có kinh nghiệm về cài đặt giúp mình với..tks

Kasteroid

Mình cũng đang dùng At&T 8925. Theo mình thì At&T 8925 không có A2DP vì mình connect con Jabra BT mua bên Mẽo thì thiết bị không có tùy chọn Set as wireless stereo (bình thường nếu máy support A2DP thì tùy chọn này phải có). Nếu bạn muốn nghe nhạc qua tai nghe BT thì tải thêm soft Bluetooth Audio Today tại đây rồi bật nó lên (trước đó bạn phải bật sẵn tai nghe và pair nó với thiết bị xong xuôi đã). Mọi âm thanh từ máy bạn sẽ đc chuyển qua tai nghe.

justice

Mình kết nối con 8925 của mình với tai nghe Motorola HT820 nghe âm thanh stereo luôn mà. Và theo thông số của nhà sản xuất thì nó cũng support A2DP và AVRCP luôn

NBLam

Pác qua mypda ở 20 Trần Quốc Toản sẽ có rack chuyển đổi từ UBS sang 3,5.

Giá bao nhiêu bác? Hôm nọ đi Lạng Sơn thấy có bán rack usb chuyển 3,5 có 10k nhưng thử mấy cái hổng có cái nào hoạt động cả mới chán chứ. Chả hiểu thế nào :(

dom

Giá bao nhiêu bác? Hôm nọ đi Lạng Sơn thấy có bán rack usb chuyển 3,5 có 10k nhưng thử mấy cái hổng có cái nào hoạt động cả mới chán chứ. Chả hiểu thế nào :(

hình như 100k thì phải, mình cũng chưa hỏi, nhưng biết là có. vì hôm trước mình đi tìm cái nghe có volume, và biết ở đấy có.

jamesblunt

có một bác gì ở hcm có bán cáp chuyển tai nghe đấy, một cọng bé xíu 50k nhưng nghe cũng tốt lắm , mua về rồi mua thêm tai nghe riêng 3.5 mm cắm vào (có cả cáp có lỗ sạc và lỗ cho tai nghe lun, vừa sạc vừa nghe). Mấy bác tìm trên mạng "pin dung lượng cao" sẽ ra, vì bác ấy lập công ty bán cả pin cho ppc và cáp này nọ ..

bodies

mình mua tai nghe blue tooth cho TYNT II ở đâu dc vậy bro? mình ở SG ..

big_boy6688

Mình bán nhiều lắm rùi chưa thấy ai nói gì hết. Mình xài cũng thấy như tai nghe chính hãng vậy.

NhatToai

Super V.I.P
Vấn đề chính của chủ đề đã được giải quyết.Còn lại các thảo luận về mua bán-giá cả-ở đâu....các bạn vui lòng sang trung tâm thương mại PDAVIET nhé.
Topic tạm Closed!

Status
Không mở trả lời sau này.