• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tại sao chọn Android cho HD2?

bakery89

WP7 hay Android thì đều dành cho cảm ứng điện dung cả mà,thời cảm ứng điện trở qua rồi ^___^
WP7 lúc mới ra đọc thấy thích,nhưng càng đọc càg thấy chán,hi vọng sớm đc test thử xem có đúng như những gì mình đọc k ^___^

hackbabe

thực tế đau lòng là winmo đã bị bỏ rơi, vì vậy chả có gì ngại khi ta chuyển qua android. Hồi xưa tự hào là vọc sĩ khi dùng winmo, nhưng hết thứ để vọc thì chuyển cái khác thôi :D.
WP7 thì mới và tổng hợp nhiều cái hay của các hệ điều hành trước đó ( mình nghĩ thế ) nhưng nếu trói buộc anh em sử dụng giống itunes của ios thì chắc mình cũng chả mặn mà, Android mà chơi là được rồi

kakatoi

2,5h mới hết 1% PIN ĐỂ CHẾ ĐỘ CHỜ/ CHẠY ỔN ĐỊNH ÍT TREO HƠN TRÊN WINMO, 2 TUẦN NÀY CHƯA HỀ SỬ DỤNG LẠI WINMO TOÀN SỬ DUNG ANDROID THÔI

danght

pác sử dụng build nào mà ít tốn pin vậy? hic.mình chạy andorid chưa đến 1 ngày là hết pin rồi........

P

Phuonganh_hoaan

Guest
Bạn dùng bản nào mà tiết kiệm pin vậy ta? Mình thì 2h mất 3% mới chết chứ.

dunglavie

2,5h mới hết 1% PIN ĐỂ CHẾ ĐỘ CHỜ/ CHẠY ỔN ĐỊNH ÍT TREO HƠN TRÊN WINMO, 2 TUẦN NÀY CHƯA HỀ SỬ DỤNG LẠI WINMO TOÀN SỬ DUNG ANDROID THÔI

Nghe ông này chém xong mình bị viêm họng rồi, ốm mất thôi !!!

bugartiveron

bác cho em xin bản android bác đang dùng với em dung qua nhiều bản rồi nhưng bản nào cũng hao pin ghê gớm

kakatoi

E dung bản evo 0.7, lúc stanby thì kill hết ứng dụng đi. Thì líc tắt tầm 2-3 ma thôi. Mấy bác thử coi. Mà cài nhìu ứng dụng wa thì tốn pin thì đúng thôi. Ak stanby thì ít tốn chứ chơi game thì ngày sạc 2 lần la bt ma. Iphone còn z nói ji hd2 siêu ngốn pin này