• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tại sao khi hôn, con trai hay sờ mó linh tinh nhỉ

zerolove77

Con trai khi đc hun các bạn nữ thường hay sờ soạng linh tinh ,ko hiểu do bản năng hay do hiếu kì nữa.Vậy bạn nào có câu trả lời đúng nhất ko ?

Các bạn nữ thường bảo như vậy là dê.....là mất dạy.Nhưng_____theo mình thì có 1 số lí do khiến các bạn ấy nghĩ khác:

1-Do khi hôn các bạn nam phải sờ mà gọi là chạm cũng đc vuốt ve nó cũng cùng nghĩa để cho 2 người có cảm xúc dâng trào,để thấy các bạn nam ko phải là cục gạch.........Chứ nói thật HÔN mà ko làm j khác quái gì mình hôn vào tường bê tông

2.Cũng có thể khi hôn các bạn nam "run" quá nên muốn làm gì đó với các bạn nữ để hết run(trường hợp này con gái còn làm nhiều hơn ấy chứ)

3-Khi HÔN các bạn nam vuốt ve là phải dc sự cho phép của phía bên kia chứ ko cho thì ai dám . Mình chắc rằng các bạn nữ cũng đồng ý rằng Khi HÔN phải có 1 chút vuốt ve ví dụ như:Ôm hoặc sờ cổ vuốt tóc , Ôm eo , Ôm ...............ngực .:

Mình chắc rằng các bạn nữ cũng đồng ý rằng khi hôn phải tranh thủ lúc hun mà khám phá tìm hiểu về bên kia(trường hợp này dành cho những đôi chưa bùm bùm )

_______sưu tâm______

Thấy zui thì thank phát nha =))=))=))=))

ngoanrazor

Well-Known Member
hun mà ko sờ thì bị bn gái chữi là ngu sao. Câu hỏi này dô duyên wá đi :)

AlyCuong

Active Member
Đúng rồi gì nữa.. đã là con gái ai mà chả thik cái đó.. đơn giản là ngại thôi :))

Thế u là con gái hay sao mà rành bít nó nghĩ zậy, nhiều con đàng hoàng nó cắn sứt mỏ, khỏi hôn với hít :))

Khoaaaa

Active Member
Mới dạo wa box này một vòng,hơi lạc đề nhưng thật sự cái tên pdaviet đả thay đổi trong mình,
xinlỗi chủ pic,mình chưa từng có bạnh gới nên ko có bình luận,con lít mừ
hihi

Whinny

Mới dạo wa box này một vòng,hơi lạc đề nhưng thật sự cái tên pdaviet đả thay đổi trong mình,
xinlỗi chủ pic,mình chưa từng có bạnh gới nên ko có bình luận,con lít mừ
hihi

con nít mà mất hình tượng là khó dỗ lắm đây

b0m_lx

Vì đơn giản.Con gái thíchmuốn chúng ta làm như thế

nhìn con
giống whinny quá :))

DreamLand

Các bác cứ chém, đã hôn bao giờ chưa mà chém dữ thế =))
2 hành động này không liên quan. Hôn nó là việc của miệng lưỡi, sờ soạng là việc của tay và chân >:)

b0m_lx

Các bác cứ chém, đã hôn bao giờ chưa mà chém dữ thế =))
2 hành động này không liên quan. Hôn nó là việc của miệng lưỡi, sờ soạng là việc của tay và chân >:)

đang nói về con nè
cấm chém lạc đề