• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Talking Hamster (QT) - Chuột nhại tiếng người ;;) [5/5/11]

JohnyNguyen

Đây là 1 soft tương tự giống như Puppy Talk (Chó nhại tiếng người :( ) - đã được Pico Brothers sản xuất trong thời gian qua :D Bản "Talking Hamster" này nhà sản xuất đã bổ sung chức năng "Sing - Hát" cho "chuột"
Đây là ứng dụng chạy trên nền tảng QT nhé ;;)
Bạn nào chưa có QT thì qua đây tìm hiểu nhé :D

Cập nhật thêm bản "Con chó nhại tiếng người - Puppy Talk" cho ae tiện theo dõi và lựa chọn nhé :D

Xóa đuôi .7z là cài được ;;)

Lời cuối : "Em cũng ko biết là post cái này vào Box Ứng dụng chung hay Box Game nữa :-? post qua đây có nhiều mem qua lại hơn :( nếu ko phải thì Mod move hộ em sang box Game nhé :D"

Talking Hamster QT :D

Last edited by a moderator:

JohnyNguyen

mình thích mấy cái này nhưng chả biết tải QT ở đâu hjx

P/S hic,mới up từ chiều muộn mà có tới hơn 60 lượt download :( vậy mà ko có ai ... chọt vào vote cho tui lấy 1 phiếu :(( hic,nút Thanks của 4rum đẹp vậy kia mà,sao tui "kết" nó thế :-? cứ nhìn số lượt thanks của tui thì rõ :( X-( 4rum mà có chức năng hiện tên người download thì ... ~X( >:) biết tay tui =))=))=))

b0m_lx

cũng hay đấy nhưng máy mình bị lối không cài đc qt
thank nha :D

gakho209

P/S hic,mới up từ chiều muộn mà có tới hơn 60 lượt download :( vậy mà ko có ai ... chọt vào vote cho tui lấy 1 phiếu :(( hic,nút Thanks của 4rum đẹp vậy kia mà,sao tui "kết" nó thế :-? cứ nhìn số lượt thanks của tui thì rõ :( X-( 4rum mà có chức năng hiện tên người download thì ... ~X( >:) biết tay tui =))=))=))

Không down mà thanks ko biết có bị làm sao ko Johny Chí Nguyễn:))

JohnyNguyen

Không down mà thanks ko biết có bị làm sao ko Johny Chí Nguyễn:))

Tất nhiên phải vote vote cho tinh thần đó rồi :)) \-/ =D> em cũng toàn vậy mà,ngứa tay là ấn thanks :))
P/S e là Johny_Nguyễn thôi nhé,ko biết thằng cha "Chí với Trí" gì đâu >:) ngta bắt chước e đấy =))

dathat

Member
QT thì thôi, cài ổ C nặng máy mà ứng dụng nền tảng này còn ít

JohnyNguyen

QT thì thôi, cài ổ C nặng máy mà ứng dụng nền tảng này còn ít

Đã có bản Repack cài sang thẻ nhớ rồi,ko còn lo gì nữa nhé :p bồ theo đương link tui để trên #1 để đến topic "QT Repacked to E" nhé :|

bad204

Member
nó cứ nhại đi nhại lại bài Happy Birthday hả bác? em cài vào tưởng mình đọc rồi nó nhại lại lời của mình chứ :(

JohnyNguyen

nó cứ nhại đi nhại lại bài Happy Birthday hả bác? em cài vào tưởng mình đọc rồi nó nhại lại lời của mình chứ :(

cái này bồ có thể thay bài hát của con chuột được :D vào E:\Private\e054b2ec là thấy tập tin happybirthday.wav thay nó tùy thích,còn nếu ko thì bồ cài bản con chó vào,nó nhại tiếng người đó :))
chờ tý up "con chó" lên #1 nhé :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Đã thêm "Con chó Puppy Talk" rồi đó :D ae lên #1 tải nhé !

Chỉnh sửa cuối:

congocontra

Có chứ khi mình nói một câu gì đấy nó lắng tai nghe rồi lặp lại có pha chút tiếng chuột, nói chung là hay lắm cài thử đi

cuulonggiang

Cha này... nên bầu vô làm Đại biểu Q. Hội

Hainam9793

Thanks bạn nhé. Mà bạn có pm nào dùng làm đèn ngủ trên nền qt k? Mình tìm trong diễn đàn mà linh die het

duylinh27884

Moderator
Thanks bạn nhé. Mà bạn có pm nào dùng làm đèn ngủ trên nền qt k? Mình tìm trong diễn đàn mà linh die het
dùg đt làm đèn ngủ bạn cũng..sang qua:D đâu,cụ thể là pm nào bạn cần mà link die đâu,dẫn link topic đó mìh sẽ thử tìm xem có ko rồi up lại cho bạn