• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tặng các bác 1 màn hình Boot khởi động CIA :D

chaopac

cái này em sưu tầm đc bên xda. sau đây là screenshots (cũng là file để các bác tải về nhá :D)

link down:
http://www.mediafire.com/download.php?g1lajynjmzy
(em xin lỗi mod nhé nếu em post sai box, nếu mod thấy cần thì mod cứ việc chuyển qua box Theme vậy)
Tiện nếu anh em còn thích các loại Flash Screen khác thì em sẽ giữ Topic này để giới thiệu. Cám ơn anh em ũng hộ (lại nhờ mod đổi tên :D)
Xíu nữa quên mất cái hướng dẫn:
anh em down ở link trên về trước xong, extract ra thẻ nhớ rồi đổi tên Ruu_signed thành RAPHIMG (như up ROM ý) rồi up, đây là bước để thay màn hình Flash thứ I.
xong các bác down cái hình trên .gif ý, rồi đổi tên thành animated, xong copy vào thư mục Windows, còn cái hình cuối là cái hình có dòng chữ trắng trắng, anh em down về rồi đổi tên thành welcomehead192, xong cũng copy vào Windows. xong, chúc anh em thành công rồi còn đi "khè" người nhé :))

Chỉnh sửa cuối:

vitkon

Hi hĩ :d Về quê khè ối chú chít :D Cơ mà link die rồi bác ơi

Chỉnh sửa cuối:

chaopac

èo, link die thiệt, tại mấy hôm nay em kô check, thôi để sớm mai em up cái trong máy em lên cho các bác luôn, bây giờ muộn quá (sr mod spam)