• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tặng các Bác Theme Vista (Nice & Simple) Em tự làm

mrdjuno

Các bác tải theo đường dẫn được file Vista la vie.rar, giải nén được 2 file : Vista(nice&simple) và Calendar Vista.theme. Dùng WinSCP cop 2 file này vào iphone yêu quý. Thoát, vào Winterboard, chọn cả hai , Enjoy !
http://www.4shared.com/file/92627214/f5962185/Vista_la_vie.html

cho em hỏi là nếu làm như bác hướng dẫn thì có ảnh hưởng j đến các fần mềm # ko, ý em là nó có bị mất bản quyền...ko sd đc fần mềm đó nữa ý??? bác júp em cái nhé, thank bác !!!

whitewinter

Không góp được gì còn nói người ta là gà. Post 1 bài cho mọi người xem đi rồi ai là gà.
Sorry các mod trước

kainz

cho em hỏi là nếu làm như bác hướng dẫn thì có ảnh hưởng j đến các fần mềm # ko, ý em là nó có bị mất bản quyền...ko sd đc fần mềm đó nữa ý??? bác júp em cái nhé, thank bác !!!
Bạn cứ xài thoải mái, ko bị mất bản quyền các phần mềm bạn đã cài đâu, nhưng để được cái theme như trên bạn cần cài thêm : iblank, add thêm icon vào cho Categorie để sắp xếp cho gọn ! Thân !

phuck3

Gà Quá bạn ơi !

Hix,1 bài viết chưa bình luận hay dở thì cũng đã nói lên tinh thần chia sẻ của ae 4r,nếu bạn thấy ko đẹp có quyền ko Dow và ko bình luận về nó,ko nên nói vậy,nếu bạn chia sẻ 1 điều gì đó mà mọi người cũng hành động như bạn thì sẽ ra sao ? Góp ý với bạn chúc vậy thôi

qwe_123

tệ thì ng ta nói tệ, "Em tự làm" mà làm đc bao nhiêu trong đó, hầu như chỉ sửa chút ít so với bản chính, "Em tự làm" ít ra cũng phải có gì đó có gì là của mình. Góp ý gà để cố gắng hơn thôi chứ j mà mấy bác la em nhiều thế. trong ip của e có gần 10 theme vista các loại, chiên xào nấu nướng muốn nhức con mắt mới ra 1 cái vừa ý. thấy của bạn ấy còn tệ nên mới nhận xét vậy thôi . :-??

mrlingling

Active Member
tệ thì ng ta nói tệ, "Em tự làm" mà làm đc bao nhiêu trong đó, hầu như chỉ sửa chút ít so với bản chính, "Em tự làm" ít ra cũng phải có gì đó có gì là của mình. Góp ý gà để cố gắng hơn thôi chứ j mà mấy bác la em nhiều thế. trong ip của e có gần 10 theme vista các loại, chiên xào nấu nướng muốn nhức con mắt mới ra 1 cái vừa ý. thấy của bạn ấy còn tệ nên mới nhận xét vậy thôi . :-??

tệ cũng ko nên nói ng khác gà,bác góp í bằng cái câu ấy chẳng ai nghĩ là lời góp í đâu.em nghĩ bác nên đọc lại nội quy diễn đàn trước khi phát ngôn !b-) :-?
:)8-| chúc khôn !:D;;)

@ bác chủ topic: mấy cái icon ở phần relax mà tròn trịa hơn 1 chút thì đẹp hơn bác ạ !^^

dungeasy

Phát biểu câu như bạn , nói người ta gà ,vậy bạn là gì ?? bạn nhận mình là pro iphone hả , haizz , đối với bác không đẹp nhưng với người khác là đẹp , trong diễn đàn mọi người có quyền đưa lên ý kiến của mình nên vì vậy bạn cố gắng nói dễ nghe tí , góp ý

nouvu2372

Phát biểu câu như bạn , nói người ta gà ,vậy bạn là gì ?? bạn nhận mình là pro iphone hả , haizz , đối với bác không đẹp nhưng với người khác là đẹp , trong diễn đàn mọi người có quyền đưa lên ý kiến của mình nên vì vậy bạn cố gắng nói dễ nghe tí , góp ý

Nói vậy chi.Kêu bạn đó thử làm 1 Theme post lên chúng ta thưởng thức:D

titanlys

hjc nghe nói thấy phản bác wa hjc nếu bạn chê người ta thế bạn làm 1 theme để xem ai gà hơn ai hjc người ta chỉnh sửa hay làm sao thj người ta cũng có đóng góp,thế còn bạn có đóng góp ko mà chê bai người ta??nếu góp ý thì cũng phải nói khéo 1 vài câu chứ đừng nói thẳng như vậy,bạn có nghĩ tới cảm xúc của chủ toppic ko???bạn bị người khác phê bình như vậy bạn sẽ phản ứng ra sao????bạn làm 1 theme để chứng mjnh bạn hơn chủ toppic dj rùi mún chê bai sao cũng được còn ko thj xjn bạn đừng bình luận ji hết.....nếu là người có lòng tự trọng thj tốt nhất là đừng chê bai người khác.....BẠN CHỨNG MINH LÀ BẠN PRO VỀ THEME CỦA IPHONE ĐI.....CHỨNG MINH ĐI LẤY 10 THEME RA ĐỂ CHỈNH SỬA RÙI CHỨNG MINH ĐI.....

THINK

Gà Quá bạn ơi !

GÀ là j vậy bạn ơi :))=)) nếu gà là con gà thì mình thích ăn thịt gà lắm, :)) thank's chủ topic nhé cố gắng phát huy sẽ có themes đẹp hơn pro hơn nhé :D

hồi trước mới mua iphone về không biết 1 tý j cả, nhờ diễn đàn có anh em tốt bụng h cũng hơi hơi khá đại loại làm j cũng đc, hehe, mới mua về vọc 1 phát treo ROM úp ROM lên 2.2.1 gốc luôn :)) h chờ tool nè:p

xí xọn 2 píc themes của mình tự mổ xẻ chắp vá này:)
..

Chỉnh sửa cuối:

ThAngNgO_

chỉ bàn luận về Themes ko lạc đề nha các bạn , mõi người 1 sở thích ko ai giống ai, ko lan man quá nha :D