• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tặng các bạn 1 số theme very nice

ducnamgtvt

bạn ơi,các file đính kèm của bạn đều là đuôi .7z mình tải về rùi đổi đuôi mà không cài vô đc,có bảo file không hỗ trợ,mình xài E71,có j chỉ bảo mình với...hehe,gud luck ;))

MinhThang

Manager
bạn ơi,các file đính kèm của bạn đều là đuôi .7z mình tải về rùi đổi đuôi mà không cài vô đc,có bảo file không hỗ trợ,mình xài E71,có j chỉ bảo mình với...hehe,gud luck ;))

Giaỉ nén bình thường đi bạn, nếu không được thì mới đổi thành .sis

Versace

Bạn tải cái này về cài đặt rùi giải nén cho ngon lành
7zip.exe
hoặc
http://www.mediafire.com/file/0l1bdcacf3qt5g5/7zip.exe
Mình sẽ kiếm theme để tiếp tục up. Nhưng mà chẳng thấy ai comment hay thank gì cả chỉ thấy down thui. So sad :( .

ducnamgtvt

ehehe,dont sad,ta làm phúc ko mong cảm tạ,cơ bản là ta đã làm những thứ..tốt đời đẹp đạo...hihi,chúa phù trì cho bạn!hehe

Versace

Sau đây là 4 theme full icon cực nice
Đầu tiên là PGA

Link down
Pga.7z

New Iphone :O

Link down
White_Strip.7z

Mobility

Link down
Mobility.7z

Pink with Gray

Link down
Pink_With_Gray.7z

Cái này định giữ làm của riêng nhưng nghĩ sao lại thôi :(( . Hàng rất độc đề nghị anh e khi tải nhớ cho lời bình và nhấn
Thank để giải độc :))=))

same

Cái này định giữ làm của riêng nhưng nghĩ sao lại thôi :(( . Hàng rất độc đề nghị anh e khi tải nhớ cho lời bình và nhấn
Thank để giải độc :))=))

Theme đẹp nhưng không độc bạn àh... theme này bên topic tổng hợp cũng có nhiều đấy...

than1191992

theme rất đẹp!\-/\-/\-/
lâu lắm rồi mới kiếm được nhiều theme ưng ý ntn
tks bạn nhiều=D>=D>
up thêm nhiều theme nữa bạn nhé:D:D
thử kiểu adroid xem sao...;;);;);;)

zuakubi

mình thíc theme như thế này lắm, rất đẹp mà không quá rối mắt. thank=D>