• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẶNG CDROM - HỒ CHÍ MINH! CHÂN DUNG MỘT CON NGƯỜI!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NgocVNPT

Xin thông báo

( 1 tin vui và 1 tin buồn :)) - :( )

Tin vui :
Những chiếc đĩa đầu tiên đã được ra lò và vẫn đang ra lò những chiếc tiếp theo :))

Tin buồn : Bực mình vì nắp ổ CD ở vỏ Case cứ kẹt nên bực mình tiện tay bẻ đi luôn ném vào thùng rác :(

Phụ lục : Sau vụ in đĩa này mong các nhà hảo tâm gửi cho mình cái nắp ổ CD ở vỏ Case để mình thay =))

Chúng tôi vẫn đang đón nhận những tấm lòng vàng cũng như những thành viên đăng ký nhận quà tặng .
=D>=D> =D>=D>=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Xin thông báo

Tin vui :
Những chiếc đĩa đầu tiên đã được ra lò và vẫn đang ra lò những chiếc tiếp theo :))

Tin buồn : Bực mình vì nắp ổ CD ở vỏ Case cứ kẹt nên bực mình tiện tay bẻ đi luôn ném vào thùng rác :(

Phụ lục : Sau vụ in đĩa này mong các nhà hảo tâm gửi cho mình cái nắp ổ CD ở vỏ Case để mình thay =))

Chúng tôi vẫn đang đón nhận những tấm lòng vàng cũng như những thành viên đăng ký nhận quà tặng .
=D>=D> =D>=D>=D>

Lên cơ quan mà ăn chộm nắp đó! Thiếu gì!;;);;);;):)):)):))

PhuongAnh

Anh ủng hộ kế hoạch này 200.000 VNĐ!!! Nhưng Em mua vé máy bay lên Gia Lai để lấy nhé!!!8-|8-|8-|​

Anh lại thách nhà giàu húm tương rồi...:)):)):)):)):))
Thời đại văn minh anh chỉ cần ra ấn nút chuyển khoản cho e xong là ok :D:D:D:D

HHN

Well-Known Member
Xin thông báo

Tin vui :

=D>=D> =D>=D>=D>

Kêu nhiều quá, cứ chịu khó ghi đĩa đi, mai tui mang cho cái nắp ổ CD, đấy thấy tui hảo tâm chưa. =)) =)) =))

Anhtoitb

Vô tư thôi! Nhưng Em phải mang cho Anh một gánh bún ốc Hà Nội vào đấy nhé!!!:)):)):))

Nếu PA đi thì alô cho Tới tiếng để gửi tặng anh Trường mấy phong Bánh Cáy Thái bình - Đặc sản quê em đó!

HHN

Well-Known Member
Đây là hình bìa ngoài của CD, các bác coi rồi cho ý kiến

salemgtvt84

Hình bìa đĩa rất đẹp, anh Nho à....Nhưng e có 1 góp ý nhỏ, đó là đĩa mình ghi tặng mọi người là đĩa phim, do đó, nếu có thể sẽ lồng tên phim vào trong đó nữa, e gửi a thêm vài bức ảnh nữa của Bác mà e đã có chọn lọc ra như lúc nãy e gọi điện cho a à.....

À mà anh à, e thấy cái chữ PDAVIET đó ko được pro lắm, theo e, mình có thể chèn logo của PVLIP, e nghĩ a.Lân sẽ đáp ứng đc khoản này, a.Nho à....:)

Chỉnh sửa cuối:

NgocVNPT

Đây là hình bìa ngoài của CD, các bác coi rồi cho ý kiến

Cố sửa font PDAViet cho giống font trên logo forum cũng như chèn thêm tên fim " Hồ Chí Minh - Chân dung một con người " Chứ không cần thêm ảnh mà Tùng đưa nữa vì nhiều ảnh trông sẽ rối mắt.

PS : Đồng chí HHN sửa xong nếu có thể up ngay lên nhé để anh NguyenQuang còn cho xuất bản cũng như để cu Tùng sớm có bìa đĩa còn lắp ghép vào vỏ chứ. =D>=D>=D>

Anhtoitb

Nick: Nhìn thì biết.
Tên thật: Nguyễn Mạnh Hiệp.
Số ĐT: 0989.189.974
ĐC: Cứ gửi cho hhn rồi sang lấy cũng được
Số tiền: 50K VNĐ

Tới đăng ký giúp anh Hiệp - PV Hải Phòng!

Status
Không mở trả lời sau này.