• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tạo đồng hồ màn hình chờ với PM NiceClock V1.21_S60V2 VI-ENG (SymPViet)

Status
Không mở trả lời sau này.

kakalot29307

đúng là cài nhiều ưdụng nó sẽ chạy không được .mà ứ dụng nào cũng quan trọng không biết phải làm sao,có cách nào không các pro,không lẽ một pm hay như thế mà cũng xung đột vậy sao hic hic:(:(

TruBic

Well-Known Member
đúng là cài nhiều ưdụng nó sẽ chạy không được .mà ứ dụng nào cũng quan trọng không biết phải làm sao,có cách nào không các pro,không lẽ một pm hay như thế mà cũng xung đột vậy sao hic hic:(:(
Ah, ko thể nói là xung đột bạn ơi, bạn xem pm nào thật sự cần dùng thì để lại, còn lại remove hết. Máy mà cài nhiều ứng dụng quá cũng ko tốt, và tạo thêm nhiều rác cho máy đấy bạn ơi.

n2ln2l

Bản này chạy mượt lắm. Bữa trước cài bản của Binpda không chạy được nhưng giờ thì tuyệt cú mèo luôn. Máy tớ cả đống ứng dụng và game mà cứ gọi là Ok. Tiếc là chẳng có ai để khoe cả. Buồn thật. Tranh thủ Spam tí : có ae nào ở Huế cho mần quen với
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Bản này chạy mượt lắm. Bữa trước cài bản của Binpda không chạy được nhưng giờ thì tuyệt cú mèo luôn. Máy tớ cả đống ứng dụng và game mà cứ gọi là Ok. Tiếc là chẳng có ai để khoe cả. Buồn thật. Tranh thủ Spam tí : có ae nào ở Huế cho mần quen với
Posted via Mobile Device
À bản này do BinPDA xử lý nhưng do mình đã xoá bỏ 1 số file ko cần thiết để cho nó hoạt động tốt hơn ấy mà.

phuonxinh

sao mình cài vào máy n72 song mà không vào icon cûa nó dc vây ?
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
sao mình cài vào máy n72 song mà không vào icon cûa nó dc vây ?
Posted via Mobile Device
Chú ý! Do pm này đã được bẻ răng nên ko up link trực tiếp nhé bạn. Mình vưà edit bài của bạn đấy.
Bạn hãy kiểm tra lại xem có pm nào chạy ẩn khác ko? Máy có cài pm nhiều ko?.. . Mình test thấy ổn mà.

phuonxinh

Chú ý! Do pm này đã được bẻ răng nên ko up link trực tiếp nhé bạn. Mình vưà edit bài của bạn đấy.
Bạn hãy kiểm tra lại xem có pm nào chạy ẩn khác ko? Máy có cài pm nhiều ko?.. . Mình test thấy ổn mà.

em down phần mềm theo link đó mà , không hiểu sao mà khi mở ứng dụng nó cứ trơ ra không vào đươc. Chán thật. Mà sao em không thấy "thuốc đặc trị mà bác nói đâu nhỉ ?

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
em down phần mềm theo link đó mà , không hiểu sao mà khi mở ứng dụng nó cứ trơ ra không vào đươc. Chán thật. Mà sao em không thấy "thuốc đặc trị mà bác nói đâu nhỉ ?
Posted via Mobile Device
1 phần mềm cr@ck có 2 dạng, 1 là dùng pm lấy k@y nhập k@y vào.2 là đã cr@ck sẵn trong pm nên ko cần nhập key.

TruBic

Well-Known Member
sao mình lại không dơn được vậy?????
Bạn có thể nói rõ là dow như thế nào mà ko được nè. Bạn dow tập tin New text document.rar rồi giải nén mở file *txt rồi copy link, sau đó paste vào trình duyệt là dow được nhé.

DreamLand

thank nhá quả là rất đẹp =D>
Click vào nút Thanks là đủ bạn ạ !
Bạn download, giải nén, copy link trong file txt , dán lên trình duyệt để tải về !
Những phần mềm nào đã CR thì phải up link vào txt bạn à!

congsy8x

sao tôi bung ra cho may n70 mà không được là sao hả bạn ơi toàn báo lổi thôi

thế là phải đổi đuôi của nó hả bạn

vui thiệt đẹp thật đây :)

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
sao tôi bung ra cho may n70 mà không được là sao hả bạn ơi toàn báo lổi thôi
thế là phải đổi đuôi của nó hả bạn
vui thiệt đẹp thật đây :)
Ah. Ko cần đổi đuôi gì đâu bạn à. Làm như lời drealand nói nhé. Ko post bài thank nhé bạn.

lamtruonghaicm

mình đang xài N72 nhưng sao nó đang chạy mình rút thẻ nhớ ra là nó không chạy nửa,mình cài vào máy thì chạy được mấy ngày cũng mất tiêu,tiếc quá nó đẹp thiệt

TruBic

Well-Known Member
mình đang xài N72 nhưng sao nó đang chạy mình rút thẻ nhớ ra là nó không chạy nửa,mình cài vào máy thì chạy được mấy ngày cũng mất tiêu,tiếc quá nó đẹp thiệt
Mất là sao hả bạn, bạn cài trên thẻ, nhưng rút thẻ ra thì sao mà nó hoạt động được. Bạn nói rõ ra để anh em dễ hiểu để giúp bạn nhé.

lamtruonghaicm

bạn ơi mình cài ùi nó cũng bị vậy nữa tự động out luôn,,mình tìm nó lâu lắm bây giờ thấy vậy thất vọng vô cùng,nó đẹp thật,mình tiết là không xài được nó,bạn có gì hay chỉ mình với lamtruonghaicm@gmai.com

TruBic

Well-Known Member
bạn ơi mình cài ùi nó cũng bị vậy nữa tự động out luôn,,mình tìm nó lâu lắm bây giờ thấy vậy thất vọng vô cùng,nó đẹp thật,mình tiết là không xài được nó,bạn có gì hay chỉ mình với lamtruonghaicm@gmai.com
Kỳ lạ thật, mình sài N70 lâu nay mà ko bị lỗi như bạn, mình cũng ko rõ, máy bạn có chạy ẩn nhiều pm ko? Vì mình nghĩ ko đủ ram để chạy Niceclock đấy.

vulongdhnt

Trubic xem lại dùm nhé,down ko đc.kick vô New Text Document.rar thì hiện ra 1 trang wed rùi ở đó lun.^^!

Status
Không mở trả lời sau này.