• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TẠO LOGO ĐỘNG_LỬA CHÁY...

WIN86

Nản qúa anhcoj ơi?? Sao anh vẫn chưa gửi Link cho em vậy? Anh yên tâm em xin để làm blog thui chứ kg để mở topic làm logo nữa đâu.. Hix

anhcoj

Nản qúa anhcoj ơi?? Sao anh vẫn chưa gửi Link cho em vậy? Anh yên tâm em xin để làm blog thui chứ kg để mở topic làm logo nữa đâu.. Hix

Bạn vào tin nhắn xem nhé.
đừng post bài thế này ,các MOD làm thịt đóa.topic lập ra để hướng dẫn làm logo động cho ae nào chưa bít+làm logo 3D cho ae nào có nhu cầu.
Mọi vấn đề xin sử dụng chức năng tin nhắn .mong ae đừng SPAM topic
CHÂN THÀNH CẢM ƠN!

onlylove80

Nản qúa anhcoj ơi?? Sao anh vẫn chưa gửi Link cho em vậy? Anh yên tâm em xin để làm blog thui chứ kg để m�� topic làm logo nữa đâu.. Hix
Thôi đj em, đừng làm phjền bạn ấy nữa. Để trưa maj anh send cho.

Posted via Mobile Device

votinhlak

Anhcoj ơj..anh làm giúp em thêm vài kiểu 3d..cũng chữ Anh Tuấn như vậy nha..vẫn là size 240x320 để em làm hình nền..tiện thể anh thấy kiểu khác nào đẹp anh làm giúp em luôn nha..mỗi kiểu anh làm vài loại cho em với..cỡ 5 loại,thanks anh nhìu

anhcoj

Anhcoj ơj..anh làm giúp em thêm vài kiểu 3d..cũng chữ Anh Tuấn như vậy nha..vẫn là size 240x320 để em làm hình nền..tiện thể anh thấy kiểu khác nào đẹp anh làm giúp em luôn nha..mỗi kiểu anh làm vài loại cho em với..cỡ 5 loại,thanks anh nhìu

Hì.! Hơi tham đó nha., Nhưng ok ko sao ,làm em hài lòg anh cũg thấy vui, mai anh post nhé. Giờ đang lướt= đt

Posted via Mobile Device

quangtuan13

Cho em xin lỗi nha anh giúp em làm lai chữ tuấn+ngọc trên n7610 đứơc ko quên ko bảo anh em muốn chữ chiều cao = logo mang chiều dài vừa với chữ anh nha lúc nào em online bằng điên thoai thank anh sau

anhcoj

anh làm cho em giống cái anh lam cho anh jimi ở trang 4 ấy thank anh nhiều em dung n7610

Của em nè.
7610 dùng animsprite xài nhé.nếu mún loại bỏ logo mạng ,em hãy dùng oplogoman cắt 1 mảng màu giống tông màu của theme nhé.
chúc vui nha.!!!!!!!!!!!

anhcoj

đây củ em nè.
ko bít đã như ý em chưa???????????????anh cố tình để nền trong suốt em xem có đc hem nhé.
chúc vui nha!!!!!!

votinhlak

đây củ em nè.
ko bít đã như ý em chưa???????????????anh cố tình để nền trong suốt em xem có đc hem nhé.
chúc vui nha!!!!!!

hìhì thanks anh nhìu lắm..bữa nào nếu có gì anh giúp em típ nha :)

tu2179

anhcoj ơi. Cái logo lần trc anh làm cho e hơi to khi để làm logo mạng. A làm cho e thêm cái "tu21789" giống hệt cái avantar của a nhé. Để e làm logo.

anhcoj

anhcoj ơi. Cái logo lần trc anh làm cho e hơi to khi để làm logo mạng. A làm cho e thêm cái "tu21789" giống hệt cái avantar của a nhé. Để e làm logo.

Hàng về nè TÚ.mấy cái trước hơi to hả?????????
xem mấy cái này ok chưa nhé.
chúc vúi!!!!

phuonxinh

Thấy anh em đặt hàng nhiều wa em cũng xin bác Anh Coi làm hộ em một "vài" kiểu nha :
* Đó là : [ cao-rộng: 480-640] dùng làm hình nền máy tính với dòng chữ
NGUYỄN VĂN HUY
DOAN HÙNG-PHÚ THỌ

Bác làm cho em 2 kiểu : lửa cháy và 3D động xoay xoay nhé
cảm ơn bác nha!

Posted via Mobile Device

anhcoj

Thấy anh em đặt hàng nhiều wa em cũng xin bác Anh Coi làm hộ em một "vài" kiểu nha :
* Đó là : [ cao-rộng: 480-640] dùng làm hình nền máy tính với dòng chữ
NGUYỄN VĂN HUY
DOAN HÙNG-PHÚ THỌ

Bác làm cho em 2 kiểu : lửa cháy và 3D động xoay xoay nhé
cảm ơn bác nha!

Posted via Mobile Device

tạm thời post lửa cháy đã nhé.mấy em kia hơi nặng, đợi mìh up lên host shared đã .
chúc vui nhé!!!!!!